Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบตเตอรี่ 12V 7ah และ 9ah......BB battery ล้วนๆ สำหรับ ups และสารพัดงาน ราคาถูก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ได้รับของแล้วเรียบร้อย ตอนนี้กำลังชาร์จไฟอยู่ครับ

Comment

pm แล้ว

Comment

โอนให้แล้วครับ

Comment

Originally posted by ton7447 View Post
          โอนให้แล้วครับ
          ส่งให้แล้วนะครับ ntc

Comment

Comment

ท่านที่โอนเงินมาแล้ว
              เราจัดการส่งให้เรียบร้อยหมดทุกท่านแล้วนะครับ
              อัพเดท..... ตอนนี้เหลือ 26 ah....3 ลูก
              9ah เหลือ 0 ลูก
              7 ah เหลือ 19 ลูก.....
              Last edited by eeeddd; 10 Jun 2015, 20:22:48.

Comment

ท่านที่โอนเงินมาแล้ว
                เราจัดการส่งให้เรียบร้อยหมดทุกท่านแล้วนะครับ
                อัพเดท.....(10/06/2015)
                ตอนนี้เหลือ 26 ah....3 ลูก
                9ah เหลือ 0 ลูก

Comment

เครดิต++
                  ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ
                  แพ็คเรียบร้อยดีครับ(มีกันกระแทกหลายชั้น)

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by SlamDrunk View Post
                    เครดิต++
                    ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ
                    แพ็คเรียบร้อยดีครับ(มีกันกระแทกหลายชั้น)

Comment

อัพเดท.....(11/06/2015)
                      ตอนนี้เหลือ 26 ah....3 ลูก
                      9ah มีเข้ามา 10 ลูก

Comment

รวมค่าส่งยังครับ สนใจอยู่

Comment

Originally posted by UNCENSORED View Post
                          รวมค่าส่งยังครับ สนใจอยู่
                          ไม่ได้รวมครับ แต่ค่าส่งไม่แพงหรอกครับ
                          //ผมสั่ง 4 ก้อน ส่งขนส่งเอกชน เก็บค่าส่งปลายทาง 80 บาทเอง

Comment

Originally posted by ipjack View Post
                            ไม่ได้รวมครับ แต่ค่าส่งไม่แพงหรอกครับ
                            //ผมสั่ง 4 ก้อน ส่งขนส่งเอกชน เก็บค่าส่งปลายทาง 80 บาทเอง
                            ขอบคุณครับท่าน ตอบแทนให้เสร็จสรรพ 555

Comment

ได้รับของแล้วครับท่าน ^_^ 9ah 4ลูกแพ็คมาอย่างเทพ

Comment

Originally posted by okung620 View Post
                                ได้รับของแล้วครับท่าน ^_^ 9ah 4ลูกแพ็คมาอย่างเทพ
                                ขอบคุณมากครับท่าน....

Comment

Working...
                                X