Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย harddisk เสีย และ harddisk ดี update เรื่อยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by potaezquad View Post
    HDF_98(NB)-Seagate640/SATA ยังอยู่ไหมครับ
    pmไปแล้วครับ

Originally posted by kong75 View Post
    ได้รับของแล้วครับ
    ขอบคุณครับ
    โอกาศหน้าอุดหนุนใหม่นะครับ

****ขายHarddickเสีย****
    ****ไม่เสียยินดีคืนเงิน****
    อิอิ

Comment

• ดัน

Comment

• ดัน

Comment

• Originally posted by harisana View Post
          ดัน
          ผมโอนแล้วนะครับ แจ้งใน PM ไปแล้ว

Comment

• Originally posted by potaezquad View Post
            ผมโอนแล้วนะครับ แจ้งใน PM ไปแล้ว
            ขออภัยด้วยครับท่านยังไม่มีpmเข้ามาเลยครับ
            ยังงัยรบกวนท่านpmมาใหม่ด้วยนะครับ
            ของท่านสี่งอะไรแล้วครับตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วผมจำไม่ได้แล้วครับ

Comment

• Originally posted by harisana View Post
              ขออภัยด้วยครับท่านยังไม่มีpmเข้ามาเลยครับ
              ยังงัยรบกวนท่านpmมาใหม่ด้วยนะครับ
              ของท่านสี่งอะไรแล้วครับตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้วผมจำไม่ได้แล้วครับ
              ส่งไปใหม่แล้วครับ

Comment

• รายการส่งเมื่อวานนี้
                คุณ สุธินันท์---ราษฎร์บุรณะ----RL833561760TH

ได้รับแล้วแจ้งด้วย
                ขอบคุณครับ

Comment

• fyo

Comment

• ดัน

Comment

• รายการส่งวันนี้
                      คุณ สุรพงษ์---พระขโนง----RL833564134TH

ขอบคุณครับ

Comment

• fyo

Comment

• ดัน

Comment

• รายการส่งวันนี้
                            คุณ สุรพงษ์---พระขโนง----RL833489314TH

ขอบคุณครับ

Comment

• ดัน

Comment

• fyo

Comment

Working...
                                X