Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย harddisk เสีย และ harddisk ดี update เรื่อยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by pong125 View Post
    ตัวนี้ขนาดกี่กิก 250 หรือ 500
    เห็นเหมือน 500 ถ้า 500GB ผมเอา

500gbครับ
    pmไปแล้วpmท่านเต็มหรือเปล่าครับ

Comment

• seagate 500 gb มีไหมครับ

Comment

• รายการส่งวันนี้
        คุณ ประสิทธฺ์---ทุ่งคอก----RL513709097TH

ได้รับแล้วแจ้งด้วย
        ขอบคุณครับ

Comment

• fyo

Comment

• HDF_132-WD 1TB-มีแบด-------180บาท
            HDF_116-WD640/SATA-มีแบด ------160บาท เอาสองอันนี้

Comment

• HDF_142(NB)-Toshiba 640/SATA-มีเสียงร้อง-------150บาท--------รับรายการนี้

Comment

• Originally posted by kong75 View Post
                HDF_132-WD 1TB-มีแบด-------180บาท
                HDF_116-WD640/SATA-มีแบด ------160บาท เอาสองอันนี้
                ตามpmครับ

Originally posted by jinta87 View Post
                HDF_142(NB)-Toshiba 640/SATA-มีเสียงร้อง-------150บาท--------รับรายการนี้
                ตามpmครับ

รายการส่งเมื่อวานนี้
                คุณ วีรชัย---ลาดพร้าว----RL835166373TH

ขอบคุณครับ
                Last edited by harisana; 13 May 2017, 16:48:51.

Comment

• โอนแล้วเที่ยงวันนี้

Comment

• โอนแล้วครับ

Comment

• Originally posted by jinta87 View Post
                      โอนแล้วครับ
                      วันนี้เดินทางครับ
                      ขอบคุณครับ

รายการส่งเมื่อวานนี้
                      คุณ จินตมัย---ลาดพร้าว----RL835227789TH

ขอบคุณครับ

Comment

• รอ

Comment

• Originally posted by kong75 View Post
                          รอ
                          อ่านpmด้วยนะครับท่าน
                          ผมสง่ชื่อผู้รับ เป็นชื่อUser(kong75)นะครับ
                          เพราะผมขอชื่อในการจัดส่งตั้งแต่วันอาทิตย์ท่านก็ไม่ตอบ
                          เกรงว่าของจะตีกลับ
                          เพราะไม่มีชื่อผู้รับ
                          เคยเจอหลายเคสแล้วคนที่รับไม่กล้ารับรับของเพราะไม่รู้จักชื่อ
                          ยิ่งเป็นของส่งมาจากสามจังหวัดชายแดนภาคใต้
                          ยังงัยท่านฝากบอกคนรับของที่คอนโดของท่านด้วยนะครับ
                          ขอบคุณครับ

Comment

• ตอบpmไปแล้วสงสัยจะส่งผิดที่ไม่ค่อยใช้ไม่ค่อยเป็นเข้าผิดที่แน่เลยขอโทษที

Comment

• HDF_98(NB)-Seagate640/SATA

HDF_98(NB)-Seagate640/SATA ยังอยู่ไหมครับ

Comment

• ได้รับของแล้วครับ

Comment

Working...
                                X