Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ส่งไหมครับ
    14.LED IPS 23" LG IPS236 = 3,700

Comment

Originally posted by thesin1859 View Post
      ส่งไหมครับ
      14.LED IPS 23" LG IPS236 = 3,700
      นัดเจอดีกว่าครับ อยู่จังหวัดไหนครับ

Comment

จอไม่ส่งน่ะครับ นัดเจอ พันทิพย์ประตูน้ำ 21 ธ.ค. ตอน 11-12.00 น.
        เซียร์รังสิต เวลา 13-14.00 น.ครับ

Comment

อันไหน tv ครับ

Comment

Originally posted by Silent-V View Post
            อันไหน tv ครับ
            ทีวีอีกกระทู้ครับ
            http://www.overclockzone.com/forums/...กมาก

Comment

รายการที่9และ12อยู่ในรถ ตอนนี้อยู่ใน กทม.ใกล้ๆคลองถม

Comment

พรุ่งนี้ยังอยู่ที่ กทม. หรือป่าว ครับ

Comment

ตอนนี้กลับมาถึงลำพูนแล้วครับ

Comment

ขายต่อไป มีจอเข้ามาใหม่ 4 ลัง กำลังเช็ค

Comment

• Up............

Comment

• 2.LCD 17" ACER ไม่มีขา = 950.ป.7 วัน
                        รายการนี้เป็นจอใหม่ หรือมือ2 จอแสควร์หรือจอวาย รายการนี้มีรูปไหม
                        มีตำหนิตรงไหน

Comment

• Originally posted by happygame View Post
                          2.LCD 17" ACER ไม่มีขา = 950.ป.7 วัน
                          รายการนี้เป็นจอใหม่ หรือมือ2 จอแสควร์หรือจอวาย รายการนี้มีรูปไหม
                          มีตำหนิตรงไหน
                          มือ2 จอแสควร์ไม่มีตำหนิ รูปลงให้แล้วครับ กระทู้ล่างๆ

Comment

• ดันหน่อยครับ

Comment

• อัพเดตสินค้า

Comment

• สวัสดีปีใหม่ 2557

Comment

Working...
                                X