Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอคอมพ์ 17-34" มือสอง-ใหม่ หลายรุ่น มีประกันทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

LED IPS 23" LG IPS236 จองตัวนี้ได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by kikusa View Post
      LED IPS 23" LG IPS236 จองตัวนี้ได้ไหมครับ
      ส่งเบอร์มาด้วยครับ

Comment

ดันครับ.....................

Comment

คนจอง 23"ยกเลิก ขายต่อครับ

Comment

LED 23"E2360 D-sub
            LED 23" D2342
            2 ตัวนี้อยู่ในรถผม ในกทม.ครับ

Comment

ตอนนี้สินค้าอยู่ที่ลำพูนแล้วครับ

Comment

สนใจ 9.LED 22" LG E2241 = 2,950. ครับ
                จะมีวันไหนเข้ามากรุงเทพอีกไหมครับ ช่วงปลายเดือนหรือต้นเดือนหน้า
                แล้วนัดเจอรับของได้แถวไหนครับ ผมอยู่แถว บางพลัด ปิ่นเกล้า

Comment

Originally posted by zarapoa View Post
                  สนใจ 9.LED 22" LG E2241 = 2,950. ครับ
                  จะมีวันไหนเข้ามากรุงเทพอีกไหมครับ ช่วงปลายเดือนหรือต้นเดือนหน้า
                  แล้วนัดเจอรับของได้แถวไหนครับ ผมอยู่แถว บางพลัด ปิ่นเกล้า
                  PM เบอร์มาด้วยครับ ก่อนไปผมจะโทรหาก่อน

Comment

มีสินค้ามาเพิ่มครับ

Comment

มีสินค้ามาเพิ่มครับ ....

Comment

สอบถามได้ครับ

Comment

เครื่อง LG E2240 ทั้งหมด 4 ตัว ตามที่ตกลงวันนี้นะครับ

Comment

สนใจตัว
                            LED 23" LG E2360 = 3,000. มี HDMI ส่ง กพง ได้ไหมครับจะได้เพิ่มให้ค่า EMS 200.-

Comment

สนใจตัว LED 23" LG E2360 = 3,000. มี HDMI ครับ PM รายละเอียดมาด้วยครับ

Comment

Originally posted by senmai_cm View Post
                                สนใจตัว
                                LED 23" LG E2360 = 3,000. มี HDMI ส่ง กพง ได้ไหมครับจะได้เพิ่มให้ค่า EMS 200.-
                                Originally posted by feelnk View Post
                                สนใจตัว LED 23" LG E2360 = 3,000. มี HDMI ครับ PM รายละเอียดมาด้วยครับ
                                PM ไปแล้วทั้งสองท่านแล้วครับ

Comment

Working...
                                X