Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับซื้ออุปกรณ์คอมพิวเตอร์เก่า.จอคอมเสีย.ทุกชนิด ผมซื้อรับถึงที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by heyhiphop View Post
    ส่ง PM ไปให้ครับบรบกวนด้วยครับ
    ครับผมเปิดแล้วครับ ต้องขอโทษที่ผมตอบPM.ช้านิดครับ ช่วงนี้ผมวิ้งตางจังหวัดครับ กับมาแล้วครับ ผมไปรับได้ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• อยุแถวบางกะปิ มาไหมคับ มี
      1.จอ CRT ไฟไม่เข้า ตัวนี้ซ่อมได้แน่ แต่ผมซ่อมไม่เปน
      2.การ์ดจอ
      3.PSU กากๆ น่าจะใช้ได้ แต่ไม่มีบอร์ดลอง ของรุ่นเก่า
      4.CD-ROM
      และน่าจะมีอีก ถ้ามาได้โทรเบอร์ซ้ายมือใต้ภาพครับผม

Comment

• Originally posted by pomchamp View Post
        อยุแถวบางกะปิ มาไหมคับ มี
        1.จอ CRT ไฟไม่เข้า ตัวนี้ซ่อมได้แน่ แต่ผมซ่อมไม่เปน
        2.การ์ดจอ
        3.PSU กากๆ น่าจะใช้ได้ แต่ไม่มีบอร์ดลอง ของรุ่นเก่า
        4.CD-ROM
        และน่าจะมีอีก ถ้ามาได้โทรเบอร์ซ้ายมือใต้ภาพครับผม
        ผมรับครับ.ผมไปรับได้ครับ ก่อนไปผมโทรนัดก่อนครับ

Comment

• อัพครับ

Comment

• เย็นๆครับ

Comment

• ดันๆครับ

Comment

• ดันยามเย็นครับ

Comment

• อัพๆครับ

Comment

• ดันๆครับ

Comment

• ผมรับครับ.ผมรับถึงที่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• อัพครับ.ใกล้.ไกล.ผมไปได้ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ดันๆ

Comment

• อัพครับ

Comment

• ผมรับครับ.ผมรับเรื่อยๆครับ.ขอบคุณครับ

Comment

• มีบอร์ดเสีย จมน้ำท่วม+ซีพียู ประมาณ 4-5 ชิ้น ฮาร์ดดิสอีกประมาณ 2-3 ชิ้น จอซัมซุง lcd 19 นิ้ว โดนน้ำท่วม 1 ชิิ้น เคสเก่าๆ โดนน้ำท่วม 2-3 ชิ้น ไม่ทราบว่ารับไหมครับ -*- pm แจ้งทีครับผม ^^

Comment

Working...
                                X