Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับซื้ออุปกรณ์คอมพิวเตอร์เก่า.จอคอมเสีย.ทุกชนิด ผมซื้อรับถึงที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช้าๆครับ

Comment

• ดันๆ

Comment

• อัพๆครับ

Comment

• ดันๆ

Comment

• ดันๆ

Comment

• นัดทีไรก้อไม่เคยมาจะรับทำไมกะเอาแทีเป็นกระสอบหรอครับ

Comment

• Originally posted by stepkungza View Post
                นัดทีไรก้อไม่เคยมาจะรับทำไมกะเอาแทีเป็นกระสอบหรอครับ
                ผมนัดพี่เมื่อไหร่ครับ พี่อยู่แถวใหนครับ ถ้าผมนัดแล้วผมต้องไปครับ พี่อยู่แถวใหนครับ ขอเบอร๋ติดต่อครับ ดูสิว่าผมจะไปหรือเปล่าว พี่นัดผิดคนเปล่าวครับ และพี่มีกี่ชิ้นครับ

Comment

• ผมรับครับ ผมนัดแล้วผมต้องไปครับ โทรศัพย์ผมไม่เคยปิดครับ

Comment

• ผมรับครับ.ผมรับถึงที่ครับ ก่อนไปผมโทรนัดก่อนครับ..

Comment

• ผมรับครับ ก่อนไปผมโทรนัดก่อนครับ ถ้าผมยังไม่โทรนัดผมยังไม่ไปรับครับ ผมรับถึงที่จริง ผมไม่เคยปิดมือถือครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by top.yod View Post
                        ผมรับครับ ก่อนไปผมโทรนัดก่อนครับ ถ้าผมยังไม่โทรนัดผมยังไม่ไปรับครับ ผมรับถึงที่จริง ผมไม่เคยปิดมือถือครับ ขอบคุณครับ
                        คอนเฟิร์ม มาจริง ถึงร้าน ไม่มีเบี้ยว

Comment

• อัพๆครับ

Comment

• อยากให้มารับของที่บางเสาธง สมุทรปราการอ่าครับ พรุ้งนี้พอจะมาได้มั้ยครับผม

Comment

• ผมรับครับ.ผมรับถึงที่ครับ ก่อนไปผมโทรนัดก่อนครับ ขอบคุณครับ

Comment

• บอร์ดเกือบ 10 ตัว
                                พริ๊นเตอร์ 1 ตัว
                                พาวเวอร์ 4-5 ตัว

คอนโดสามเสน รออยู่นะ....^^

Comment

Working...
                                X