Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแพ,สาย SATA, สาย AC ,สายไฟ HD.SATA, สาย AV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา สาย Sata III Asrock สีดำ คู่ละ 25 บาท คู่นึงครับ

Comment

• 1. สาย Sata สีส้มมากับเมนบอร์ด Gigabyte พวกรุ่นใหม่ๆ เส้นละ 10 บาท 5เส้น
      2. สาย ไฟ สาย ac คอมฯ หัวกลม เส้น 15 บาท 6เส้น
      3. สาย แท้ มากับจอ VGA เส้นละ 35 บาท 2เส้น
      4. สาย แท้ มากับจอ DVI 25 บาท 1เส้น

รวมส่งเท่าไรครับ

Comment

• ได้ของแล้วนะครับ คุณภาพดีเหมือนเดิม

Comment

• มี dvi-i to vga มั้ยครับ

Comment

• Originally posted by hellopooh View Post
            1. สาย Sata สีส้มมากับเมนบอร์ด Gigabyte พวกรุ่นใหม่ๆ เส้นละ 10 บาท 5เส้น
            2. สาย ไฟ สาย ac คอมฯ หัวกลม เส้น 15 บาท 6เส้น
            3. สาย แท้ มากับจอ VGA เส้นละ 35 บาท 2เส้น
            4. สาย แท้ มากับจอ DVI 25 บาท 1เส้น

รวมส่งเท่าไรครับ
            ยังรับไหมมครับ

Comment

• Originally posted by MSIR View Post
              มี dvi-i to vga มั้ยครับ
              ไม่มีครับ

Comment

• รับ 5 คู่ ยังอยู่ของอยู่หรือเปล่าครับ

Sata III Asrock สีดำ คู่ละ 25 บาท

รับ 5 คู่ ยังอยู่ของอยู่หรือเปล่าครับ

Comment

• สาย แท้ มากับจอ DVI 25 บาท

รับ 3 เส้นครับ ขอรายละเอียดการสั่งซื้อครับ

Comment

• Line..0830362948 ค้าขายต่อครับ

Comment

• ของยังมีขายใครสนใจสั่งมาใหม่

Comment

• ยังมีขายครับ

Comment

• pm ไปแล้วครับ

Comment

• Originally posted by Warm View Post
                            pm ไปแล้วครับ
                            ไม่เห็นรายการ..สั่งใหม่นะ

Comment

• Originally posted by susornn View Post
                              ไม่เห็นรายการ..สั่งใหม่นะ
                              ส่งไปใหม่แล้วครับ

Comment

• 1. สาย แท้ มากับจอ VGA เส้นละ 35 บาท=3 เส้น
                                2. สาย ไฟ สาย ac คอมฯ หัวกลม เส้น 15 บาท = 3 เส้น
                                3. Keyboard USB สวย ๆ อันละ 90 บาท สีดำสนิท อักษร ไทย -Eng สีขาวเด่นชัด ไม่ลอก

Comment

Working...
                                X