Announcement

Collapse
No announcement yet.

สายแพ,สาย SATA, สาย AC ,สายไฟ HD.SATA, สาย AV

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PM ครับ

Comment

• ต้องการ
      สาย Sata III Asrock สีดำ คู่ละ 25 บาท =3 คู่
      สาย Sata สีส้มมากับเมนบอร์ด Gigabyte พวกรุ่นใหม่ๆ เส้นละ 10 บาท = 10เส้น
      สายไฟ sata หัวเดียว 10.- = 10เส้น
      สาย ไฟ สาย ac คอมฯ หัวกลม เส้น 15 บาท = 2 เส้น
      สาย แท้ มากับจอ DVI 25 บาท = 2 เส้น
      รวมส่ง ตจว ตอบกลับด้วยครับผม

Comment

• มี line ไหมครับ จะ pm ไปทาง line ครับ

Comment

• โอนแล้วครับ ตามPM

Comment

• PM ไปแล้วตอบด้วย มี Line หรือ Tel หรือเปล่า
            Last edited by polekung; 2 Dec 2018, 09:19:20.

Comment

• Originally posted by polekung View Post
              PM ไปแล้วตอบด้วย มี Line หรือ Tel หรือเปล่า
              Originally posted by susornn View Post
              ไม่มีครับ หัวตรงสองด้าน

- - - Updated - - -

0830362948 สร
              มีครับ ตามquote

ตอนนี้โอนแล้ว แต่พ่อค้าเงียบๆไปไม่ตอบเลย

Comment

• ขอบคุณที่แจ้งมาครับ..ว่าได้รับสินค้าแล้ว..ผมส่งให้ทุกคนที่สั่งสินค้ามาครับ

Comment

• โอนไปตั้งแต่วันที่ 30/11 ยังไม่ได่ของเลย

Comment

• อินบ๊อกด้วยครับ สายsataส้ม10เส้น หัวต่อDVIHDMI2อันครับ

Comment

• ได้รับสินค้าเรียบร้อยแล้วครับ

Comment

• Originally posted by vardant View Post
                        โอนไปตั้งแต่วันที่ 30/11 ยังไม่ได่ของเลย
                        ได้ของแล้วครับ

Comment

• ขอบคุณที่แจ้งมาครับ

Comment

• ช่วยดัน ล่ะกัน ครับ
                            Last edited by aumpholl; 14 Dec 2018, 03:11:54.

Comment

• สาย ac คอมฯ หัวกลม เส้น 15 บาท นั้นทองแดงหนาเท่าไรครับ

Comment

• สาย Sata สีแดง 3 บาท 5 เส้น ขอราคารวมส่ง

Comment

Working...
                                X