Announcement

Collapse
No announcement yet.

684th-iPod Hifi/IWC TopGun/WD2TB/Sony/Thule/IP360/ODM/iRiver/Koss/AKG26/8/61 23.30.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3. 820
    16. ลงชื่อ

Comment

• การประมูลสิ้นสุดแล้วนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับผม

---อัพเดท----

-----

Last edited by Champppkub; 30 Aug 2018, 18:02:00.

Comment

• 9/310
        13/500

Comment

• 5.800

Comment

• ขอโทษทีครับ
            ลงผิดเบอร์ครับ ไม่ใช่เบอร์ 5
            แต่เป็นเบอร์ 4 750 ครับ

Comment

• OK ครับ เลยตามเลย

Comment

• Originally posted by worawito View Post
                OK ครับ เลยตามเลย
                Originally posted by worawito View Post
                ขอโทษทีครับ
                ลงผิดเบอร์ครับ ไม่ใช่เบอร์ 5
                แต่เป็นเบอร์ 4 750 ครับ
                จะเปลี่ยนแปลงมั้ยครับ พอดีผมอาบน้ำพึ่งเสร็จมาดูเห็นแจ้ง PM กันไปแล้ว

ถ้าเปลี่ยนแปลงแจ้งก่อนพรุ่งนี้ช่วงเช้านะครับ จะได้ให้น้อง PM หาท่านที่ได้ใหม่แทนทั้ง 2 คนครับ

Comment

• Originally posted by worawito View Post
                  OK ครับ เลยตามเลย
                  ไม่น่าเลย

Comment

• Originally posted by ae3848 View Post
                    ไม่น่าเลย
                    บิดสู้ราคามาหลายโพส เกิดล้อฟรีขึ้นมา ถ้าบิดแค่สองคน คนอื่นที่บิดสู้ด้วย คงเสียเฟลไปเลย
                    ถ้ายกเลิก กลายเป็นบิดสู้กะตัวเองซะงั้น

Comment

• Originally posted by prayutsc16 View Post
                      บิดสู้ราคามาหลายโพส เกิดล้อฟรีขึ้นมา ถ้าบิดแค่สองคน คนอื่นที่บิดสู้ด้วย คงเสียเฟลไปเลย
                      ถ้ายกเลิก กลายเป็นบิดสู้กะตัวเองซะงั้น
                      ผมเล่นสำนวนครับ ไม่ได้ต้องการให้มีการยกเลิก

ที่จริง ผมต้องบอกเต็ม ๆ ว่า "ไม่น่าเล๊ย ไม่งั้นผมคงได้แล้ว"

Last edited by ae3848; 27 Aug 2018, 11:41:01.

Comment

• โอนแล้วครับ220 เอมพีสามมิกกี้เม้า แต่ส่งอินบ้อกไม่ไปครับอาจจะเต็มครับ ขอแจ้งตรงนี้นะครับ แต่ที่อยู่ในการส่งผมอินบ้อกกลับเมื่อวานไปก่อนหน้าแล้วครับ

Last edited by popo123; 27 Aug 2018, 18:21:23.

Comment

• ต้องขอโทษด้วยครับ ที่ทำให้สับสน เล็งกล้องโซนี่ไว้ ไม่ทราบว่าเขียนหมายเลขผิดไป กว่าจะรู้ตัวเห็นชื่อตัวเองขึ้นหมายเลขอื่น รีบเขียนไปนึกว่าทันยังไม่ปิดกระทู้ครับ แต่พอเห็นทีหลังว่าไม่ทันเพราะปิดกระทู้ไปแล้ว ก็ต้องยอมรับผิดชอบในความสับเพร่าของตัวเอง เพื่อไม่ให้เป็นตัวอย่างไม่ดีน่ะครับ

Comment

Working...
                          X