Announcement

Collapse
No announcement yet.

684th-iPod Hifi/IWC TopGun/WD2TB/Sony/Thule/IP360/ODM/iRiver/Koss/AKG26/8/61 23.30.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 684th-iPod Hifi/IWC TopGun/WD2TB/Sony/Thule/IP360/ODM/iRiver/Koss/AKG26/8/61 23.30.59

1.Apple iPod Hifi

รายการนี้ เป็นลำโพง iPod HiFi ตัวเทพ แรร์ไอเท็มของ Apple
    เป็นลำโพงที่ทาง Apple สั่งผลิตเองในนามสินค้า ไม่มีตัวอื่นอีกแล้ว
    รับรองว่าหายากมาก และตัวจริงๆ เสียงดีมากๆ สามารถหารีวิวอ่านได้เลย
    ตัวนี้ ผมได้มานานแล้ว แต่มีปัญหาคือไฟไม่เข้า และตัวผมเองไม่มีเวลานำไปซ่อม
    ด้วยขนาดที่ใหญ่มาก(เวลาแบกไปหาคนซ่อม เค้าแบกกลับบ้านไม่ได้ เพราะเข้ามีแค่มอไซค์)
    ผมก็เลยยังไม่มีเวลาไปหาที่อื่นซ่อมครับ สภาพก็มิ้นท์ตามรูปเลย ดอกสวยมาก
    ทุกอย่างดีหมดเลย แค่ไฟไม่เข้าอย่างดียวนะครับ นอกนั้นสวยๆตามรูป
    หรือใคร จะอาสาผมซ่อม ติดต่อมา ผมให้ค่าแรงดี +ผมมาได้เลยอยากซ่อมไว้ใช้เองมาก
    เคยไปฟังของเพื่อน ทุกวันนี้ยังติดใจเสียงอยู่เลย
    ประกันใจผมไม่มีให้นะครับ อุปกรณ์มีตัวลำโพง ฝาปิดหน้า และสาย AC สีขาวเดิมๆ
    เปิดอาจจะมีราคาหน่อย แต่ลองช่างใจกันดูนะครับ มือสองตัวนี้ สภาพแบบนี้ 7-8พัน+ครับ

รายการนี้เปิด 2000 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+200(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.IWC Pilot Top Gun

รายการนี้ขออนุญาตนำเสนอเลยละกัน ปกติผมไม่ค่อยเล่นนาฬิกาเกรด(ปลอม)
    แต่ตัวนี้มันคือเดอะเบสเลย ทำออกมาซะแทบจะเหมือนกันทุกจุดเลย
    จะมีต่างกันในรายละเอียดปลีกย่อยและข้อจำกัดบางอย่างเท่านั้น
    ส่วนของแท้นั้น ของใหม่ก็ต้องมีเงินอย่างน้อยๆ 3 แสนนะครับ ถึงจะใส่ได้

รายละเอียดมีดังนี้
    -ตัวบอดี้เครื่องเป็นสแตนเลสลมดำ เก็บงานดีมาก
    -หน้าปัดใหญ่ มีหน้าปัดย่อย 3 หน้าปัด ใช้งานได้จริงทั้งหมด
    -นาฬิกาเป็น โครโนกราฟ จับเวลาได้จริง เข็มวินาทีคือเข็มเล็ก เข็มใหญ่จับเวลา
    -กระจกด้านหน้า เป็นกระจกแซฟไฟร์(สะท้อนแล้วเป็นสีน้ำเงินเหมือนของแท้) มีรอยอยู่นิดนึง ยังสวยอยู่
    -มีวันที่ ใช้งานได้จริง ปุ่ม ใช้จับเวลาได้ปกติ ยกเว้นปุ่มซ้ายบนคือปุ่มหลอก(ของแท้จะเอาไว้จับเวลาเข็ม2)
    -สายเป็นผ้าเหมือนกัน ลายจะต่างกันเพียงขอบนิดเดียวเท่านั้น โดยตัวนี้จะเป็นลายผ้าของตัวหน้าปัดจับเวลาเข็มเดียว
    -ตัวล็อกสายปั้มตราสวยๆ ขาจุดยึดต่างๆมีปั้ม Swiss Made ด้านใน(เล็กมาก)
    -ที่พีคสุดของการปั้มตรา ก็คือ ตรงเม็ดมะยมยังปั้มได้เล็กขนาดนี้เลย(อันนี้ยอมเลย)
    -ฝาหลังที่เป็นวงกลมสำหรับใส่ช่องด้านหลังมันหลุดหาย ไม่มีผลใดๆ มันเป็นโลโก้เท่านั้น
    -ของแท้ กับ ของปลอม ต่างกันที่เครื่อง ของแท้เครื่องออโต้ จับเวลาได้ 2 เข็ม(ปลอมเป็น Quartz จับเวลาเข็มเดียว)

นอกนั้นสภาพตามรูปนะครับ ยังสวยแทบจะทุกจัดเลย สายตัวนี้จะเหมาะกับคนข้อมือใหญ่นะครับ
    เพราะตัวสายจะไม่มีตัวรัดข้อมาให้ด้วย ใครมือขนาดกลางๆ ไปจนถึงใหญ่ มืออ้วน ใส่ได้สบายครับ ไม่ต้องกังวลใดๆ
    ผมประกันใจสินค้าให้ 15 วันตามปกติครับ

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+60

3.WD 2TB
    รายการนี้เป็น HDD 2TB Sata2 ขนาด 3.5" สภาพดี
    ผลสแกนดีมากตามรูป ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    แต่หน้า Health มันไม่ขึ้นผลตามรูป
    ผมยังสแกนไม่เสร็จนะครับ แต่เคยสแกนไว้แล้วเขียวทั้งลูก(แต่ลืมเซฟ)
    ก่อนส่งผมจะอัพผลสแกนทิ้งไว้ในกระทู้ครับ
    ประกันใจยาวๆ 15 วัน

รายการนี้เปิด 100 บาท มีกฏต่อเวลา
    EMS+70

4.Sony DSC-WX30

Sony DSC-WX30 พร้อมสร้างสรรค์สไตล์ความสนุกให้กับการถ่ายรูปด้วยรายละเอียดความคมชัดถึง 16.2 ล้านพิกเซล
    พร้อมเลนส์ Carl Zeiss Vario-Tessar ใช้งานสะดวกด้วยหน้าจอระบบสัมผัส Xtra Fine LCD ขนาด 3.0 นิ้ว
    พร้อมซูมภาพระยะไกลออฟติคอลซูม 5 เท่า และ Clear image zoom 10 เท่า
    มีระบบป้องกันภาพสั่นไหว Optical SteadyShot สำหรับการถ่ายภาพทั้งในหมวดภาพนิ่ง และวิดีโอ
    โดยสามารถบันทึกภาพวิดีโอในระดับระดับความคมชัดสูง หรือ Full HD (1920x 1080, 50i)
    รวมทั้งการถ่ายภาพนิ่งในรูปแบบ 3D ด้วย ยิ่งกว่านั้นไซเบอร์ช็อต WX30 ยังพร้อมมอบประสบการณ์ความสนุก
    ให้การถ่ายรูปเต็มไปด้วยความสร้างสรรค์ และล้ำจินตนาการด้วย Picture effect 7 สไตล์ /10 รูปแบบ
    อาทิ Toy Camera, Miniature, Partial color, Soft High-key, HDR Painting, Rich-tone Monochrome, Pop colour
    รายการนี้เป็นกล้อง Sony คอมแพ็คตัวเล็กสเป็คดี ของใหม่รุ่นนี้เปิดตัวกัน 8990 บาทเลย
    สเป็คก็ไม่เบาด้วยความละเอียดขนาด 16.2 ล้าน ซูม 5 เท่า มีกันสั่นในตัว(อันนี้ใช้งานได้จริง)
    จอภาพใหญ่มาก และเป็นจอแบบทัชสกรีน ทัชลื่นๆ ใช้งานได้ทุกจุด จอสวย
    ตัวเครื่องเป็นภาษาญี่ปุ่น ผมยังหาวิธีเปลี่ยนไม่ได้ ตอนนี้ใช้งานก็ดูสัญลักษณ์ตามสากลถ่ายอยู่
    สภาพกล้องสวยๆตามรูป แทบจะไร้รอย มีชาร์จแท้/แบตแท้ ให้ไปด้วย
    ประกันใจยาวๆ 15 วันครับ

EMS+60

5.Philips Wireless Home Monitor

รายการนี้ เป็นกล้องวงจรปิดแบบ IP Camera ที่ใช้งานง่ายสุดในสามโลก
    ไม่ต้องตั้งค่าอะไรให้วุ่นวาย เพียงแค่เสียบปลั๊ก ลงแอพในมือถือ
    ต่อ WiFi บ้าน แล้วให้กล้องสแกน QR Code เท่านั้น ก็ใช้งานได้เลย
    ไม่ต้องตั้งค่าอะไรทั้งนั้นนะครับ ขนาดโง่ๆอย่างผมยังทำได้ ทุกท่านก็ทำได้ครับ
    ตัวกล้องรุ่นนี้ ในไทยไม่มีขายนะครับ อยากได้ต้องสั่งจากนอกเท่านั้นครับ
    ของใหม่ราคาเฉลี่ยต่อตัว รวมภาษี+ค่าขนส่ง จะอยู่ประมาณ 3พันปลาย-4พันกลางๆครับ
    ส่วนตัวนี้ สภาพก็ยังสวยตามรูป ตัวฐานสามารถดึงออกจากกล้องได้ เพราะมันเป็นแค่แม่เหล็ก
    ปลั๊กสามารถถอดออกจากตัวกล้องได้ เพราะเป็นพอร์ท Mini USB สายที่ให้ไปคือสายแท้ครับ
    ผมประกันใจยาวๆให้ 15 วันครับ

รูปตอนเทสใช้งาน

EMS+60

6.Thule Atmos iPad Pro
    รายการนี้ เป็นเคส iPad Pro ของแท้ จาก Thule ลิขสิทธิ์แท้
    ค่ายนี้ผลิตสินค้าที่ต้องการความคงทนแข็งแรง เป็นซิกเนเจอร์ของยี่ห้อเลย
    เพราะฉะนั้นวางใจได้ว่า iPad จะปลอดภัยเมื่อใส่เคสตัวนี้แน่นอน
    ส่วนเคสตัวนี้ มากันแบบยกกล่องเลยครับ สภาพยังสวยอยู่เลย
    สามารถพับตั้งได้ปกติ ยางไม่เสื่อม ถือว่าสภาพยังดีมากๆ
    มาพร้อมกล่อง ราคาตามป้ายก็ 2795 บาทครับ
    สภาพก็ตามรูป ประกันใจ 15 วัน ของจริงใหญ่มากๆนะครับ

EMS+70(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

7.Logitech MK220
    รายการนี้เป็น ชุดเม้าส์+คีบอร์ดของ Logitech แท้
    เป็นของใหม่ๆ ประกัน Synnex ไม่แน่ใจว่าหมดหรือยัง ตีเป็นหมดไปก่อน
    แต่ตัวสินค้าใหม่ยกกล่องตามรูป มีถุงใส่ ถ่าน 2 ชุดยังไม่แกะ
    ขออนุญาตตีเป็นของมือสอง เพราะผมจำเป็นต้องลองเทสให้่ก่อน(กลัวใช้ไม่ได้)
    ผมเทสทั้งเม้าส์และคีบอร์ด ใช้งานได้ดีตามปกติทุกอย่างครับ
    สภาพโดยรวมก็ของใหม่ๆเลย ประกันใจยาวๆ 15 วัน

EMS+80(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

8.Apple Earpod
    รายการนี้ เป็น Earpod ของแท้ พร้อมกล่องและซีลพลาสติก
    ของเป็นสินค้าใหม่ แต่ผมตีเป็นมือสอง เพราะผมเทสแล้ว
    และมันอาจจะมีรอยฝุ่นอยู่บ้างตามสาย(ผมเปิดซีลพลาสติกออกมาก็เป็นแบบนี้)
    แต่โดยรวมก็สวยๆเหมือนมือ 1 เลยครับ สภาพดีตามรูป สายยังนิ่มๆ
    เสียงโครตจะดีตามชื่อเสียงเลย ใครเคยฟังของปลอม ก็ลองเอาตัวนี้ไปฟังดู มันคนละเรื่อง
    ประกันใจยาวๆ 15 วัน ผมถ่ายรูปติดพลาสติกซีลมาให้ดู จะได้รู้ว่าผมพึ่งแกะจริงๆ

EMS+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

9.Samsung S Charger Pad
    รายการนี้ เป็น แท่นชาร์จไร้สายของแท้ จาก Samsung
    ขอบเป็นอลูมิเนียม พร้อมกับมีไฟแสดงสถานะ บนแพ็ดบุด้วยหนังอย่างหรู
    เป็นรุ่นที่หายากมาก เพราะเป็นรุ่นที่ออกใกล้ๆกับ Galaxy S5
    สมัยนั้นยังไม่มีใครชาร์จไร้สายได้เลยมั้ง มันเลยไม่ค่อยมีคนซื้อใช้(แพงโครต)
    จริงๆก็อาจจะไม่มีขายในไทยเลยด้วยซ้ำนะครับ ผมก็พึ่งเคยเห็นเหมือนกัน
    ของเทสแล้ว ใช้งานได้ปกติ ใช้กับ Galaxy Note8 ขึ้นชาร์จตามรูปเลย
    ประกันใจยาวๆ 15 วัน

EMS+60

10.FIRES FI-13VR61P
    รายการนี้ เป็นกล้อง 360องศา แบบ IP Camera
    สภาพสวยๆ แต่ไม่มีหม้อแปลงมาให้ มีแต่ตัวเปล่า
    ไม่สามารถเทสให้ได้ ลองเอาหม้อแปลงของกล้องตัวเมื่อวานเสียบแล้วไฟขึ้นแล้วดับ
    ผมไม่มีสาย Lan ลองเทสให้นะครับ(พยายามหาแล้ว แต่สายอันเก่าที่เทสประจำมันพังไปนานละ)
    แต่ดูจากวอยด์แล้ว น่าจะมีประกันของ Hi-View อยู่ถึงปีหน้าครับ
    ลองไปหาเคลมดูกันเองนะครับ(กรณีถ้ามันใช้ไม่ได้)
    ผมไม่มีประกันใดๆให้นะครับ ประมูลตามสภาพเลย

ของใหม่ 2900 บาท(จริงๆลองติดต่อถามประกันร้านนี้ก็ได้นะ น่าจะมาจากแหล่งเดียวกัน)
    http://www.advancemargin.com/store/p...680975-th.html

11.ODM Toy2R Qee Limited
    รายการนี้ เป็นนาฬิกา ODM ของแท้ รุ่นลิมิเต็ด Qee Toy2R
    หน้าปัดสกรีนโลโก้ Qee เล็กๆ เป็นลายทั้งหน้าปัด สวยๆลิมิเต็ดแน่นอน
    สายเป็นสีแดงใส ลายถักไขว้ ไฟส่องทะลุได้สวยๆ หน้าจอสวยใช้งานได้ปกติ
    ระบบสบัดข้อมือเพื่อแสดงเวลา+วันที่ ใช้งานได้ปกติ
    ไฟติดปกติ ประกันใจ 15 วัน ของใหม่รุ่นนี้ประมาณ 4 พัน(ไม่มีขายแล้ว)

12.iRiver Mickey
    รายการนี้ ของ Retro สำหรับ คนฟังเพลงรุ่นเก่าๆหน่อย
    รุ่นนี้เป็นรุ่นลิมิเต็ดของ iRiver ที่ผลิต MP3 มาเป็นทรงมิกกี้
    โดยชุดนี้ ผมแถมสีชมพูให้อีกตัวไว้เป็นอะไหล่(ตัวที่ประมูลใช้งานได้ปกติ)
    ตัวสีขาวยังใช้งานได้ดี แบตไม่เสื่อม ปุ่มที่หูใช้งานได้ปกติ
    ชาร์จไฟเข้า ลงเพลงได้ ด้านในมีเพลงอยู่นะครับ
    ตำหนิคือ ไฟที่ตาไม่ติดแล้ว ไม่มีผลกับการฟังเพลงใดๆทั้งสิ้น
    นอกนั้นสภาพตามรูป ประกันใจ 15 วัน

13.Nike Trirx Fuly WG01-4000
    เปิดร้อยเดียวเลย หาเงินซื้อข้าว ใครได้ไปโครตคุ้ม!!!
    นาฬิกา Nike ของแท้ สุดคูล สภาพสวยมาก เปลี่ยนถ่านมาใหม่ๆร้อนๆ
    ของใช้งานได้ปกติ ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม จับเวลาได้หลายโหมด
    หน้าจอสวย ไม่เบิร์น รอยน้อย ที่เห็นเหมือนมีรอย จริงๆคือตัวเลข(ดูดีๆ)
    นอกนั้นสภาพสวยๆตามรูป ของใหม่ในไทย ไม่มีขายแน่นอน
    มือสองลองเช็คราคาเมืองนอกดู แล้วแต่สภาพ มีตั้งแต่ 2พันปลายๆ ยัน 5 พันปลายๆ
    ประกันใจ 15 วัน

14.Koss Pro/4AA
    รายการนี้ขอขายของสะสมหน่อย เป็นของวินเทจ และ แรร์ไอเท็มของ Koss
    สภาพยังสวย แต่สายเป็นแจ็คใหญ่ ผมเลยไม่เคยได้ฟังเองซักที
    ผมไม่มีประกันให้ในส่วนของการใช้งานะครับ เพราะไม่เคยเทส(บ้านผมไม่เคยมีหัวแปลงเป็น 3.5" เลย)
    สภาพก็สวยตามรูป เพลทหายไปด้านนึง ไม่มีผลอะไร นอกนั้นก็ตามรูปครับ
    เปิดมีราคาหน่อย ไม่ออกไม่เป็นไรครับ

รายการนี้เปิด 500 บาท มีกฏต่อเวลา

15.AKG K41
    หูฟังแรร์วินเทจอีกตัว ของสะสมผมเองเช่นกัน แจ็คใหญ่ไม่ได้ลองเหมือนเดิม
    สภาพสวยแต่ไม่มีมีแพ็ด สามารถหาแพ็ดเทียบใส่แทนกันได้ไม่ยาก
    ตัวนี้ Made in Austria นะครับ ตัวเก่าๆทำที่นี่หมด หลังๆให้จีนทำ
    นอกนั้นสภาพตามรูป ประกันใจไม่มีให้ครับ ตัดใจขายหาเงินซื้อข้าวแค่รอบเดียว ไม่ออกไม่เป็นไร

มือสองในอีเบย์ ขายกัน 48XX ไม่ส่งไทยด้วย
    https://www.ebay.com/itm/RARE-Vintag...-/292482553714

รายการนี้เปิด 800 บาท มีกฏต่อเวลา

16.Jabra Soulmate Mini
    ลำโพงแท้ แต่ได้มายางมันไม่สวย เลยลอกยางออกให้หมดเลยกะว่าฟังเองไม่ซีอยู่แล้ว
    แต่มองไปมองมา ดันไม่ชอบ เลยเอามาแจกดีกว่า
    ของใช้งานได้ปกตินะครับ ต่อ BT ได้ตามปกติ แบตอึดๆ
    อยากได้ ลงชื่อ(เฉพาะท่านที่ใส่ราคาประมูลกระทู้นี้เท่านั้น)

แจก

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

อันไหนบอกเสียก็เสียนะครับ นอกนั้นประกันใจ 7 วันตั้งแต่รับของครับ!!!

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันอาทิตย์ที่ 26/08/61 เวลา 23.30.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 23.30.59 แทน
    12.กติกาพิเศษ!!! ท่านที่ประมูลสินค้าได้ ถ้าโอนหลังจากประมูลสิ้นสุดไม่เกิน 8.00(เช้า) วันของวันถัดไป หลังจากปิดประมูล(ยกเว้นรายการที่แจ้งว่าไม่รวมโปร)
    ผมจะจัดส่งให้ฟรี โดยส่งตามแต่ละหัวข้อให้ เช่น EMSหรือลงทะเบียน (ยกเว้นบางรายการที่อาจลงทะเบียนไม่ได้ จะส่งเป็นธรรมดาแทน)

13.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว

กติกาต่อเวลา!!!
    สินค้าทุกรายการมีกฎต่อเวลา
    -เมื่อถึงเวลาประมูลสิ้นสุดลง 23.30.59 แล้วมีคนใส่ราคาเพิ่มเติม ให้ต่อเวลาการปิดกระทู้เพิ่มไปเรื่อยๆ ครั้งละ 3 นาที
    -ช่วงที่ต่อเวลา ให้ใส่ราคาขั้นต่ำ 50 บาท ขึ้นไป เพื่อความรวดเร็ว
    -โดยการต่อเวลา จะเป็นการต่อเวลารวมทั้งกระทู้ เฉพาะรายการที่มีกฏต่อเวลาเท่านั้น

ช่องทางการติดต่อผม
    09-9246-9899(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    09-3393-9909(สะดวกมาก ไม่รับ SMS แจ้งไว้ โทรกลับทุกเบอร์)
    Line:Champppkub(พิมพ์ทิ้งไว้ได้เลย อ่านทุกวัน เร็วบ้าง ช้าบ้างแล้วแต่ความสะดวก)
    FB:Wansompob Boonchoopirach(ออนตลอดเวลา แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่น พิมพ์ทิ้งไว้ นานๆจะตอบที)
    PM:เป็นไปได้ ไม่ต้องแจ้งเรื่องใดๆนอกจากที่อยู่ จะดีที่สุด ผมไม่ได้อ่าน PM เอง มีไว้แค่แจ้งที่อยู่และยอดเงินเท่านั้น

เปลี่ยนรอบส่งของ เป็นส่งเฉพาะวันอังคาร/วันพฤหัสบดี/วันเสาร์ครับ

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0867781250/แชมป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!!

ฝากกด Like เพจ Gadget Box ด้วยนะครับ เอาไว้ติดตามข้อมูล สินค้าเข้าใหม่ ซื้อ-ขายในเพจ ครับ
    https://web.facebook.com/Gadget-Box-1470357946589248/

บุคคลที่มิควรนำไปเป็นแบบอย่าง

User:nosnara
    User:uhhu
    User:wisanu.s
    User:tonevolution
    User:nakia116
    User:lovemouy
    User:Junghnub
    User:ake000
    User:tonsamaa
    User:aiounzar

เหตุผล:ประมูลสินค้าได้แล้วไม่รับผิดชอบ เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีแก่เยาวชนและเพื่อนๆห้อง Bid Zone จึงขอตัดสิทธิ์ทุกกรณีของยูสเซอร์นี้เพื่อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างสืบไป หากท่านใดพบเจอก็ผ่านกันไป

7
    200
    0885566331

Comment

10. / 100.
      16. / ลงชื่อ
      0859806692 May

Sent from my SM-N910C using Tapatalk

Comment

4 / 200
        0844091231
        ลงชื่อของแจก

Comment

11 100
          13 100
          16 ร่วมสนุกครับ

Comment

4. 500 0952361888

Comment

8=150
              16= ลงชื่อ
              089-4994015

Comment

8.100
                13.120

ลงชื่อ 16

O8 l646 l462

Comment

13/200
                  16/ลงชื่อ

Comment

3. / 100.-
                    7. / 210.-
                    16. / ลงชื่อ
                    0909 527588

Comment

5..150฿
                      8..170฿/086-9185349
                      ลงชื่อรายการที่ 16 ด้วยครับ

Comment

9/100 0872517027 อ้น

Comment

3.250
                          16.ลงชื่อ

Comment

5.170
                            16. ลงชื่อ

Comment

7. 250
                              13. 250
                              16. ลงชื่อ
                              0852187899

Comment

Working...
                              X