Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูลของจาก คุณ maplang ท่านอื่นมีปัญหาเหมือนผมบ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by p0nt View Post

Champ เสียไปนาน ยัง ครับ นานๆเข้ามาที เตยประมูลกับ ท่านchamp แต่หลายปี ล่ะ
    สิงหาคม 2021
    Last edited by kim5002; 12 Sep 2023, 18:48:36.

Comment

Originally posted by kim5002 View Post

สิงหาคม 2521
      พิมพ์ผิดหรือป่าวครับ 2521 นี่ 40กว่าปีเลยนะ haha

Comment

สงสัยต้องตั้งเป็นกระทู้ติดตาม ร้องเรียน ของประมูลได้ที่ยังไม่ได้ส่ง หรือได้ไม่ครบ รอโอนคืน ซะแล้วมั้งครับ

Comment

Originally posted by neos1008 View Post
          สงสัยต้องตั้งเป็นกระทู้ติดตาม ร้องเรียน ของประมูลได้ที่ยังไม่ได้ส่ง หรือได้ไม่ครบ รอโอนคืน ซะแล้วมั้งครับ
          ส่วนมากน่าจะกลัวในการลงชื่อติดตาม เพราะแม่ค้าไม่ให้ทวงถามหน้ากระทู้ ใครทวงแบน ใครเอาความจริงมาบอกแบน อ้างว่าดิสเครดิส
          เลยไม่รู้จำนวนคนที่จ่ายเงินแล้วยังไม่ได้รับของ หรือยังได้รับของไม่ครบมีทั้งหมดกี่คน

Comment

Comment

Comment

เข้ามาดู มีอะไรกันหรอ

Comment

แม่ค้าใจดีน่ารัก ใครรีบมากไม่แนะนำให้มาประมูล

Comment

แม่ค้าส่งของช้าแต่ได้รับขัวร์...เท่าที่รู้มาแม่ค้าจ้างคนมารับของไปส่งอีกทีนึงและส่งไปรษณีย์ไทยแบบ PD ซึ่งบางพื้นที่กว่าจะถึงก็ 11 วันเข้าไปแล้ว...ถ้าปรับปรุงตรงนี้ได้ก็จะดีมากเลยครับ เป็นกำลังใจให้ ขาดคุณแชมป์ไป ห้องนี้ก็กร่อยมากพอแล้ว ถ้าขาดคนขยันหาของมาปล่อยแบบเจ้านี้อีกราย ห้องนี้คงจืดสนิทเลยครับ...

Comment

ก็ประมูลมานานแล้วนะน่าจะเป็นปีๆล่ะ แต่ก่อนตีคู่กับคุณแชมป์สลับห้องประมูลจนมึน55 แต่คุณแชมป์ส่วนมากจะไปจบดึกๆต่อเวลากันดุเดือด55 แรกๆก็โดนเรื่องนี้เหมือนกันส่งของช้าบ้าง ของไม่สมบูรณ์บ้าง บางอย่างไม่ดีจริงๆแม่ค้าก็คืนเงินให้ แต่ทั้งหมดที่เคยประมูลได้เค้าก็ส่งทั้งหมดนะ แต่อาจจะช้ามากๆเป็นบางรอบ ถามใน PM แม่ค้าก็ตอบปกติและส่งหลักฐานการส่งให้ทราบ ส่วนมากถ้าจะประมูลของเจ้านี้ผมจะเน้นของที่ไม่ต้องการด่วนมากครับ

Comment

มีกฎ และ บทลงโทษเยอะแยะสำหรับคนที่จะเข้าประมูล แต่ไม่มีกฎหรือบทลงโทษสักข้อสำหรับคนนำของมาประมูล หมายถึงจะทำอะไรก็ได้ ส่งวันไหนก็ได้ ตามใจฉัน ไม่ต้องขอโทษ ไม่ต้องไถ่โทษอะไรทั้งนั้น ก็ขอให้เจริญๆ ครับ แฮ่

Comment

ตามนั้น

Comment

Working...
                          X