Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประมูลของจาก คุณ maplang ท่านอื่นมีปัญหาเหมือนผมบ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พอมาแสดงความ้ห๊นในกระทู้นี้ ท่านก็บล๊อคผมเสียนี่ จริง ๆ แล้ว ผมบล๊อคตัวเองไปแล้วครั้งล่าสุด แบบยี้ผมว่าไม่แมนอ่ะ แต่ก็เป็นสิทธิ์ของผู้เปิดประมูล จะบล๊อคใครก็ได้ ยินดีด้วย กะท่านๆๆตอบในกระทู้นี้

Comment

เจ้านี้เขียนกติการ้อยแปด พันเก้าบลาๆๆ แต่ทำตามที่เขียนเองไม่ได้ ต้องทวงถามไปถึงจะมี action กลับมา ช้าถึงช้าที่สุด

Comment

ผมประมูลแรม 6 ชิ้น ทวงจนได้ 4 ชิ้น(ส่ง 2 ครั้ง) ที่เหลือผมขี้เกียจทวงแล้วครับ เพราะผ่านมาเกินเดือนแล้ว

Comment

Originally posted by alashizero View Post
          ผมน่าจะนานกว่าทุกท่านทั้งครับ ประมูลแรมตั้งแต่เดือน3 จนทุกวันนี้ยังได้ไม่ครบเลยครับก็ทะยอยมาเรื่อยๆ สถานะตอนนี้ยังเหลืออีก 3ชิ้น notebook ประมูลตั้งแต่ต้นเดือน7 จนตอนนี้เดือน9แล้ว ก็ยังไม่ได้ครับ ต้องทวงถามตลอดถ้าไม่ถามก็ไม่มีการแจ้งข่าวอะไรกลับมา
          ไม่น่านานขนาดเดือน 3(สาม) นะครับ (อาจจะกด ตัวเลขผิด)

Comment

ช่วงนี้มีแบบท่านแชมป์มาอีกไหม ของเยอะดี

Comment

Originally posted by santisuk View Post
              ช่วงนี้มีแบบท่านแชมป์มาอีกไหม ของเยอะดี
              ของใหม่เยอะๆ แบบท่านแชมป์ไม่น่ามีแล้วครับ ที่เห็นตอนนี้มีแต่ของเก่า กับของวนที่ไม่มีคนประมูล

Comment

Originally posted by it123456 View Post
                พอมาแสดงความ้ห๊นในกระทู้นี้ ท่านก็บล๊อคผมเสียนี่ จริง ๆ แล้ว ผมบล๊อคตัวเองไปแล้วครั้งล่าสุด แบบยี้ผมว่าไม่แมนอ่ะ แต่ก็เป็นสิทธิ์ของผู้เปิดประมูล จะบล๊อคใครก็ได้ ยินดีด้วย กะท่านๆๆตอบในกระทู้นี้
                เรื่องแบน ไม่ซีเรียส เพราะไม่ได้เข้าประมูลของแล้ว เวลาจ่ายให้จ่ายเร็ว แต่เวลาส่งเป็นเดือนยังไม่ส่ง เงินคืนพันสองยังแบ่งจ่าย3ครั้ง พูดเหมือนกันหลายคนคงไม่ใช่การดิสเครดิส ของอาจราคาถูกแต่สภาพก็ตามราคา

Comment

ผมเจอ ได้ของช้า ได้ของสลับต้องตามกันเอง สุดท้ายได้ของเน่า เลยเลิกประมูลกับเจ้านี้ไปนานแล้ว
                  Last edited by neos1008; 10 Sep 2023, 21:39:53.

Comment

Originally posted by it123456 View Post

ไม่น่านานขนาดเดือน 3(สาม) นะครับ (อาจจะกด ตัวเลขผิด)
                    ถ้าผมจำไม่ผิดผมมีการประมูลประมาณ2-3รอบครับ
                    เริ่มตั้งแต่เดือน3 นี้แหละครับ ประมูลแรมมา15-16ตัว
                    แต่แม่ค้าก็ส่งแหละครับแต่นับจากที่ประมูลได้ เวลาผ่านมาหลายเดือนมากแล้ว ทุกวันนี้ก็ยังไม่ครบครับทวงถามไป ก็ตอบกลับมาตอนนี้แจง
                    ว่าส่งมาอีก2กล่อฃตั้ฃแต่สิ้นเดือนที่แล้ว แต่ตอนนี้ของยังไม่ถึง ส่วนอีกรายการนึงเป็นnotebookครับ จนถึงตอนนี้ครบ2เดือนแล้วครับ ยังไม่ได้ของ

Comment

อยากให้แบบว่า หากต้องส่งของ 2 สัปดาห์ นี้ น่าจะโอนเงินก่อน ส่ง 2 วัน พอจะได้ไหมอะครับ

Comment

ถ้าท่านแชมป์อยู่ จะมีสีสันมากกว่านี้เยอะครับ คิดถึงท่านแชมป์

Comment

ผมก็เคยประมูลของเจ้านี้​ หลังจากนั้นไม่เคยเข้าไปดูอีกเลย

Comment

เข้ามาดู

Comment

Originally posted by Gamesell View Post
                              พอท่าน champ เสียไป คนเข้าห้องประมูลก็น้อยลงมากครับ
                              Champ เสียไปนาน ยัง ครับ นานๆเข้ามาที เตยประมูลกับ ท่านchamp แต่หลายปี ล่ะ

Comment

Originally posted by p0nt View Post

Champ เสียไปนาน ยัง ครับ นานๆเข้ามาที เตยประมูลกับ ท่านchamp แต่หลายปี ล่ะ
                                ตอนโควิทระบาดหนัก ๆ ครับ

Comment

Working...
                                X