Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านแชมป์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ต่อไปนี้ผมคงไม่รู้จะประมูลอันไหนแล้ว คงเงียบเหงาไปอีกหลายๆเท่า
    ขอแสดงความไว้อาลัย แก่ท่านแชมป์ด้วยนะครับ

Comment

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ต่อไปคงเงียบเหงาไม่มีของดีราคาถูกมาให้ประมูลแล้ว คิดแล้วเศร้าเสียใจครับ

Comment

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Comment

ขอไว้อาลัย คุณแชมป์ไปสู่สุขคติด้วยนะครับ
          ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวคุณแชมป์ด้วยครับ

Comment

ขอแสดงความเสียใจ และไว้อาลัยให้ท่านแชมป์ไปสู่สุขคติด้วยครับ

Comment

หลังจากนี้ บอร์ดประมูลคงจะเงียบเหงามากๆแน่ เคยประมูลกับคุณแชมป์ได้หลายชิ้นมากๆ ไม่เคยมีข่าวเสียๆหายๆเลย เสียใจกับครอบครัว และเสียใจกับพี่น้อง OCZ ห้องประมูลด้วยครับ T-T

Comment

ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยนะครับ ขอให้ท่านไปสู่ภพภูมิที่ดีครับ

Comment

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวท่านแชมป์ด้วยนะครับ

Comment

ผมก็เคยประมูลกับท่านแชมป์ ได้ของมา 2-3 ครั้ง รู้สึกว่าการเข้าห้อง bid คือต้องส่องกระทู้ท่านแชมป์ตลอด เผื่อเจอของโดนใจ จะได้โดดร่วมวงประมูลกัน จากนี้ไปก็คงจะเหงาๆหน่อย แต่ก็คงมีหลายๆท่านที่เป็นสายประมูล ก็ยังคงมีให้เราร่วมสนุกกันต่อไปไม่มากก็น้อย….สุดท้าย ขอแสดงความเสียใจแด่ครอบครัวท่านแชมป์ด้วยนะครับ ที่สูญเสียบุคคลอันเป็นที่รักไปและขอให้ท่านแชมป์ไปสู่ภพภูมิที่ดีครับ

Comment

• ไม่เคยประมูลของแก แต่มาดูกระทู้แกอยูบ่อยๆมีแต่ของเจ๋งๆทั้งนั้น โรคนี้มันน่ากลัวจริงๆมาเร็วไปเร็วไม่ทันได้ล่ำลา ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

Comment

Working...
                      X