Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านแชมป์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมประมูลไปวันที่ 22 กค. ยังไม่ได้ของเหมือนกัน รอๆเหมือนกัน

Comment

ประมูลกับพี่แชมป์บ่อยแต่พักหลังเจอโควิดมาการเงินขาดแคลนมากได้แต่นั่งมองตาปริบๆ

Comment

Originally posted by p_palk View Post
        ผมว่าพี่แกน่าจะมีปัญหาเรื่องสุขภาพ เรื่องโควิดหรือป่าว (เดาล้วนๆ)
        ที่เคยเจอตัวจริง ค่อนข้างจะเป็นคนรูปร่างใหญ่พอสมควรอยู่ในกลุ่มเสี่ยง
        ถ้าป่วยยังไงก็ขอให้หายไวๆนะครับ
        ผมรอประมูลอยู่
        ครอบครัวของเค้าเพิ่งแจ้งว่าติดกันหลายคนครับ ดูจากเฟสคุณพ่อของเค้าล่าสุดก็เดาว่าคุณแชมป์ก็คงเป็นผู้ป่วยแล้วเช่นกัน ก็ขอให้ปลอดภัย หายไว ๆ ครับ

เพราะฉะนั้นตอนนี้เรื่องส่งของก็คงต้องหยุดหมดนะผมว่า เพราะมีโอกาสแพร่กระจายได้ หากปลายทางมีผู้ติดเชื้อจริง
        Last edited by taiseller; 30 Jul 2021, 23:46:21.

Comment

คิดว่าคุณแชมป์มีแอดมินที่ดูแลกระทู้นี้น่ะครับ อาจเป็นแอดมินที่เข้ามาในห้องนี้ ถึงเห็นสเตตัสว่าเข้ามาครับ

Comment

Originally posted by thongkarn View Post
            คิดว่าคุณแชมป์มีแอดมินที่ดูแลกระทู้นี้น่ะครับ อาจเป็นแอดมินที่เข้ามาในห้องนี้ ถึงเห็นสเตตัสว่าเข้ามาครับ
            คงเพราะต้องห่วงตัวเองและครอบครัวก่อนน่ะครับ ถ้าเป็นผมคงไม่มีกะจิตกะใจทำอะไรช่วงนี้ ยิ่งเครียดก็กลัวสุขภาพจะแย่ลงไปอีก
            ผ่านไปแล้วอาการดีขึ้น เค้าคงมาเคลียร์ทีหลัง ยอดของผมเองไม่ได้เยอะครับ พอเห็นเดือดร้อนแบบนี้ก็รอได้ครับ

ก็ฝากถึงแอดมินของคุณแชมป์ว่าถ้าเห็นข้อความเหล่านี้ ก็ขอเป็นกำลังใจส่งไปถึงทุกคน ให้หายไว ๆ ครับ
            หรือแจ้งข้อความให้หายคิดถึงหน่อยก็ดี

Comment

ขอให้คุณแชมป์และครอบครัวหายป่วยไวๆครับ

Comment

ผมหมู่บ้านเดียวกันกะพี่เขา รถหวอ เข้าออกทุกวัน อยากจะไปดูให้แต่ก็กล้าๆกลัวๆครับ

Comment

Originally posted by touchk75 View Post
                  หูฟัง Skull Candy crushe จำไม่ได้แล้วว่าอยูในกล่องไหน ถ้าเจอจะส่งไปให้ใช้ครับ ล่าสุดผมประมูลของ 3 อย่างนี้มาเพื่อที่จะเอาของแถม (ที่เติมลมรถ) จนป่านนี้ผมยังไม่ได้เทสอะไรเลยสักอย่าง ฮ่าๆๆ เดี๋ยวเอามาเปิดราคาเบาๆให้เล่นกัน หรือท่านใดสนใจไมตี้เม้าส์ + D -link ตัวกระจายไวไฟ ทุนมา 4++ บาทรวมส่งแล้วก็ห้าร้อยกว่า (ท่านใดสนใจเอาไปเลย 280 บาทรวมส่งให้)

จองก่อนนะครับ เอาอะไรแลกดีน้าๆๆๆๆ เอาแลก 3 อย่างเลย
                  1. จอยเล่นเกมส์ (ซื้อมายังไม่เคยใช้) และ
                  2. กล้อง SJ4000 แลกครับ (แบ๊ตน่าจะเสื่อม ซื้อมาจากคุณแช้มป์ นานนนนนนนนนนนนนนนน แล้ว) และ
                  3. กาแฟคนแก่(แปลกอ่ะ ต้องกินก่อนนอนกลางคืน กาแฟไรไม่รู้ซื้อมาทีละ หลายกล่อง ให้ท่านไป 1 กล่อง 10 ซอง)

*** เห็นไม๊ครับ ชอบมากขนาดใหน

Comment

ใครประมูลไม่ว่าของใครใช้แอลกอฮอเช็ดทำความสะอาดทุกครั้งครับ

Comment

โควิด ต้องระวังกันทุกคน ในทุกๆด้านครับ

Comment

ทางน้องสาวของท่านแชมป์ได้ออกมาบอกแล้วนะครับ
                        ตอนนี้ติดโควิดทั้งบ้านครับ

ท่านแชมป์ ยังต้องระวังอาการอยู่

ยังไงเค้าจะเข้ามาอธิบายอีกทีนะครับ

Comment

Originally posted by it123456 View Post

จองก่อนนะครับ เอาอะไรแลกดีน้าๆๆๆๆ เอาแลก 3 อย่างเลย
                          1. จอยเล่นเกมส์ (ซื้อมายังไม่เคยใช้) และ
                          2. กล้อง SJ4000 แลกครับ (แบ๊ตน่าจะเสื่อม ซื้อมาจากคุณแช้มป์ นานนนนนนนนนนนนนนนน แล้ว) และ
                          3. กาแฟคนแก่(แปลกอ่ะ ต้องกินก่อนนอนกลางคืน กาแฟไรไม่รู้ซื้อมาทีละ หลายกล่อง ให้ท่านไป 1 กล่อง 10 ซอง)

*** เห็นไม๊ครับ ชอบมากขนาดใหน
                          อยากได้กาแฟกินตอนดึกซักซองอ่ะท่าน ไม่รู้เป็นอะรัยปลุกไม่ค่อยตื่นกว่าจะตื่นก็งัวเงียอยู่นั่น 555555

Comment

Originally posted by p_palk View Post
                            ทางน้องสาวของท่านแชมป์ได้ออกมาบอกแล้วนะครับ
                            ตอนนี้ติดโควิดทั้งบ้านครับ

ท่านแชมป์ ยังต้องระวังอาการอยู่

ยังไงเค้าจะเข้ามาอธิบายอีกทีนะครับ
                            ขอบคุณที่อัพเดทครับ

Comment

Originally posted by x111 View Post

อยากได้กาแฟกินตอนดึกซักซองอ่ะท่าน ไม่รู้เป็นอะรัยปลุกไม่ค่อยตื่นกว่าจะตื่นก็งัวเงียอยู่นั่น 555555
                              เพียบ อิอิ ทักมาครับ ฟรี

Comment

Originally posted by นายกระชาก View Post
                                ผมหมู่บ้านเดียวกันกะพี่เขา รถหวอ เข้าออกทุกวัน อยากจะไปดูให้แต่ก็กล้าๆกลัวๆครับ

หมู่บ้านอะไรครับท่าน ดูแลตัวเองด้วยนะครับท่าน ขอให้ปลอดภัยทุกคนนะครับ

หมู่บ้านผมที่ กทม หัวหมาก รถหวอก็เข้าออกทุกวัน ตอนนี้ทิ้งบ้านที่ กทม หนีมาอยู่ต่างจังหวัดตั้งแต่ก่อนสงกรานต์คลัสเตอร์ทองหล่อละ

ขอให้ท่านแชมป์และครอบครัวทุกคนปลอดภัยและหายไวๆ นะครับ
                                Last edited by Alek_Ubol; 4 Aug 2021, 07:55:51.

Comment

Working...
                                X