Announcement

Collapse
No announcement yet.

EP.1 อยากจะสอบถามเพื่อนๆ ถึงความ"ไร้สาระ"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อย่างอื่นไม่ต้องสนใจเขาว่าเครื่องเทพขนาดไหนก็ตาม สนใจข้อความนี้ข้อความเดียว ### ประมูลตามสภาพ ตีเป็นเสียไม่มีประกัน ### ถ้ารับข้อความนี้ได้ผมว่าค่อยประมูล

Comment

ผมว่าปกติกับข้อความประมูลนะ ฟังชั้นต่างๆใช้งานได้ไหม ครบตามที่แจ้งไหม จุดบกพร่องตรงไหมที่ลงไว้ ถ้ารับได้ก้ลงราคาสุ้กันไป รับไม่ไหว กลัวผิดหวังก้ถอยออกมาดูเขา
      กำตังเราไว้ดีๆ แค่นั้นเองครับ ในเฟสเขี้ยวกว่านี้เยอะ ขนาดเปนแอดกลุ่มยังคิดคำมาขาย ขยะ ได้แบบไม่ต้องรับผิดชอบ

Comment

Working...
      X