Announcement

Collapse
No announcement yet.

Netflix รายเดือน 79.- / รายปี 500.- อ่านรายละเอียดก่อนซื้อ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• .
    Last edited by Nozoah; 14 Jan 2019, 21:11:08.

Comment

• ลูกค้าทุกท่านที่ทักมาตอนนี้กำลังไล่ตอบกลับนะครับอดใจรอสักครู่

Comment

• Comment

• ดูได้2วันหลุดอีกแล้วว กว่าจะตอบนานมากเลย T_T

Comment

• รอ ไลน์ ด้วยครับ

Comment

• Originally posted by zen13 View Post
              ดูได้2วันหลุดอีกแล้วว กว่าจะตอบนานมากเลย T_T
              ไล่ตอบหมดแล้วครับ

Comment

• Comment

• Comment

• ได้ ID มาดูได้ครึ่งวัน หลังจากนั้นดูไม่ได้มาตั้งแต่เที่ยงคืน จนกระทั่งตอนนี้ ทักไลน์ไปไม่อ่าน ยังไง ก็รบกวนดูไลน์ด้วยนะครับ

Comment

• Originally posted by granddraft View Post
                      ได้ ID มาดูได้ครึ่งวัน หลังจากนั้นดูไม่ได้มาตั้งแต่เที่ยงคืน จนกระทั่งตอนนี้ ทักไลน์ไปไม่อ่าน ยังไง ก็รบกวนดูไลน์ด้วยนะครับ
                      ไล่ตอบหมดละรับ ขออภัยในความไม่สะดวก

Comment

• ตอบไลน์ด้วยครับผม อยู่ดีๆก็กดดูหนังไม่ได้ครับ

Comment

• อยู่ดีๆ ก็ดูไม่ได้เหมือนกัน รบกวนตอบไลน์ ด้วยครับ

Comment

• ดูไม่ได้คับตอบไลน์ด้วย

Comment

• กำลังไล่ตอบไลน์นะครับ ช่วงนี้ยุ่งๆ กับงานหลักเลยไม่มีเวลาเท่าไหร่ ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับ

ปล.ใครที่ผมตกหล่นไปให้ทักมาใหม่นะครับ

Comment

• ทักไปแล้วครับ ยังไม่ตอบกลับ

Comment

Working...
                                X