Announcement

Collapse
No announcement yet.

Netflix รายเดือน 79.- / รายปี 500.- อ่านรายละเอียดก่อนซื้อ!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ได้แล้ว ขอบคุณครับ
    Last edited by isara_ro; 9 Dec 2018, 21:03:23.

Comment

• Comment

• เจ้านี้บริการดี ให้ 5 ดาว เลยคับ

Comment

• มีปัญหาดูไม่ได้ต้องติดต่อยังไงคะ ทางไลน์ไม่มีคนอ่านเลย
          ไลน์ก็ออนไลน์อยู่แต่ไม่เปิดอ่านเลย เสียใจนะ
          Last edited by lek_lek; 11 Dec 2018, 11:33:27.

Comment

• Originally posted by lek_lek View Post
            มีปัญหาดูไม่ได้ต้องติดต่อยังไงคะ ทางไลน์ไม่มีคนอ่านเลย
            ไลน์ก็ออนไลน์อยู่แต่ไม่เปิดอ่านเลย เสียใจนะ
            กำลังไล่ตอบครับ ช่วงเช้าติดธุระอยู่ครับ ต้องขออภัยด้วย

Comment

• ดูได้แล้วค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

Comment

• ตอบไลน์หน่อยนะครับ user เข้าไม่ได้

Comment

• Originally posted by jabawock View Post
                  ตอบไลน์หน่อยนะครับ user เข้าไม่ได้
                  ไล่ตอบหมดละครับ

ปล. ร้านปิด 5 ทุ่มนะครับ

Comment

• ใช้ได้แล้ว ขอบคุณครับ
                    Last edited by isara_ro; 13 Dec 2018, 21:43:26.

Comment

• ตอนนี้ยังใช้ไม่ได้ รบกวนด้วยค่ะ

Comment

• ใช้ได้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ

Comment

• Comment

• Comment

• ถามทางไลน์ไม่เห็นอ่านเลย

Comment

• Originally posted by puchong057 View Post
                                ถามทางไลน์ไม่เห็นอ่านเลย
                                ใจเย็นครับ ร้านปิด 5 ทุ่มนะครับ

Comment

Working...
                                X