Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xiang Sheng DAC-01A (dac เสียงเจ๋ง)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

yosavee : ตอนนี้ยังไม่มีครับบ หายากมากๆ + แพง
    sir_x_x : ขอบคุณครับ 5670 เสียงได้ตามที่ต้องการเลยปะครับ

Comment

upppp

Comment

Originally posted by CtMonz View Post
        babymilo : Jriver ไม่แน่ใจนะครับ อาจจะถูก down ด้วยตัวโปรแกรม แต่ผมใช้ foobar + asio ผ่าน usb จะปรับได้แค่ 16/48 และตามสเปค ชิบ cm108 ก็ได้ตามนี้ครับ ^^

ถ้า coax + optic ได้ครับ ตามสเปคข้างบนเลยย ^^

sir_x_x : มี 5670w ของ ge กับ 6n3p-dv ของรัสเซียครับ ถ้าต้องการก็แบ่งให้ได้ครับ ^^

สนใจหลอดนะครับ ขอราคาหน่อยครับ ใช้ตัวนี้อยู่ครับเสียงดีสมราคา

Comment

Originally posted by payu42 View Post
          สนใจหลอดนะครับ ขอราคาหน่อยครับ ใช้ตัวนี้อยู่ครับเสียงดีสมราคา
          PM ไปแล้วนะครับ

Comment

อัพจ้า

Comment

up

Comment

อัพไปครับพ่อค้าใจดี

Comment

payu42 : พรุ่งนี้ส่งหลอดให้ครับบ ^^

สถานะ : ของกำลังเดินทางมา ไม่น่าจะเกินอาทิตย์นี้

Comment

ของมาแล้วครับ
                    ท่านที่จองไว้ รอ PM นะครับ

Comment

โอนเงินให้แล้วครับพร้อมค่าส่ง นี่ครับหลักฐาน ที่อยู่ตามpm

Comment

ดูลูกเล่นของเครื่อง 01A แล้วอยากสั่งบ้าง
                        แต่ติดใจตรงที่ได้ยินเพื่อนที่ใช้อยู่บอกว่าเล่นไปประมาณ 1 ช.ม. เมื่อเครื่องร้อนแล้วจะมีเสียงซ่าส์ดัง ๆ ออกลำโพง (เพื่อนต่อใช้เป็น Pre ออก power amp. ตรวจสอบแล้วไม่ใช่เพราะ software แน่ ๆ เพราะมีอาการเป็นทั้งใช้ CD และ Notebook เป็น Source) ปัจจุบันเพื่อนใช้พัดลมเป่าแล้วไม่มีอาการ แต่ต้องทนฟังเสียงพัดลมแทน
                        ไหน ๆ ก็ pm มาถามแล้วอยากทราบสาเหตุครับ ถ้าเสียใช้งบค่าซ่อมประมาณเท่าไร?
                        แล้วถ้าจะส่ง Mo.(ได้ยินว่าได้ผลเป็นที่น่าพอใจ) มีรายการ Mo. อะไรบ้าง งบค่า Mo. เท่าไร?
                        แล้วถ้าจะเปลี่ยน Volume ไม่เอาแบบ Step. ได้หรือไม่ งบเท่าไร?

Comment

artwhan : รับทราบครับบ จัดส่งพรุ่งนี้ ^^
                          seah : เครื่องร้อนแล้วถึงเป็นเหรอครับ เป็นได้หลายกรณี อาจเกิดการ oscillate หรือ ตะกั่วบัดกรีในวงจรมีการหลุดร่อน หรืออื่นๆครับ ซึ่งต้องตรวจเช็คอย่างละเอียด (01A ของผมเดิมๆก่อนโม ใช้งานมาประมาณ 4-5 เดือนก็ไม่เจออาการที่ว่า หลังโมก็ไม่เจอเช่นกันครับ) ไม่ทราบว่าต่อใช้งาน output แบบผ่านหลอดรึเปล่าครับ

ส่วนรายละเอียดการโม เดี๋ยวจะ PM ให้ครับ

Comment

ตอบ pm หมดแล้วว

Comment

Upp หน่อย

Comment

ดันตอนเช้าครับ

Comment

Working...
                                X