Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายสายสัญญาณเครื่องเสียงหลายแบบตามสั่ง M2M, RCA, M2R, USB DAC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย mini to 3.5 female ยาว 6 เมตร ของคุณ วิชย์พล
    EL826779673TH ขอบคุณครับ ขออภัยที่แจ้งช้านะครับ พึ่งกลับมาถึงบ้านอะครับ ไปต่างจังหวัดมา 2 วัน

Comment

• สาย mini to rca 1 เมตร สายเงิน 4 + ทองแดงฝอย 4 เข้าหัว Dynacom ชุบทอง 24K ของคุณศุภสิทธิ์ EN622135831TH
      ขอบคุณมากครับ

Comment

• มีสาย mini to mini พร้อมจัดส่งครับ ใช้ตัวนำทองแดงฝอย 6 เส้น ความยาว 1.2 เมตร เข้าหัว Dynacom ชุบทอง24k

Comment

• สอบถามได้ครับ

Comment

• มี 2 เมตรมั้ยครับ mini to rca

Comment

• Originally posted by amchiles View Post
              มี 2 เมตรมั้ยครับ mini to rca
              ตัวนำชนิดไหนครับ สั่งทำได้ครับ

Comment

• สาย RCA 0.75 m ของ พ.ต.อ.พรเทพ ความยาว 0.75m EN622141148TH ขอบคุณครับ

Comment

• สาย mini to mini ยาว 15 เซน ใช้ตัวนำชุบเงิน 6 เส้น
                  หุ้มด้วยหนังงูสีเงิน ชุดท้ายสุดที่เหลืออยู่ พร้อมเข้าหัว Dynacom ชุบทอง 24k ของพี่ชาตรี
                  RJ077414176TH ขอบคุณครับ
                  Last edited by toolpak; 16 Sep 2015, 22:35:12.

Comment

• สาย RCA ของคุณมนันยา 1, 1.5 เมตร ส่งถึงมือเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณครับ

Comment

• สาย RCA 1 เมตร 3 ชุด ของพี่พยุงศักดิ์ EN622150017TH ขอบคุณมากๆครับ

Comment

• สายที่น้องทำ มีแบบไหนเสียงใสๆชัดๆสุดๆ เบสนุ่มๆบ้างครับ

Comment

• Originally posted by Kastor View Post
                          สายที่น้องทำ มีแบบไหนเสียงใสๆชัดๆสุดๆ เบสนุ่มๆบ้างครับ
                          สายเงินผสมทองแดงครับ ผมใช้สายรุ่นนี้อยู่ รายละเอียดมาครบทุกเม็ดเลยครับ

Comment

• ใช่แบบ ตัวนำ 8 เส้น เงิน 4 ทองแดง 4 หรือปล่าวครับ PM รายละเอียดและค่าใช้จ่ายมาให้ด้วยครับ 1เมตร mini - rca ครับ
                            Last edited by Kastor; 23 Sep 2015, 00:48:36.

Comment

• Originally posted by Kastor View Post
                              ใช่แบบ ตัวนำ 8 เส้น เงิน 4 ทองแดง 4 หรือปล่าวครับ PM รายละเอียดและค่าใช้จ่ายมาให้ด้วยครับ 1เมตร mini - rca ครับ
                              PM ให้ครับ

Comment

• สาย m2m ความยาว 1 เมตร เข้าหัว Dynacom ปลอกดำ แกนชุบเงิน ของคุณธนา EN622151335TH

mini to rca ของคุณโยธิน เงิน 4 + ทองแดงฝอย 4
                                ยาว 1 เมตร EN622153248TH ขอบคุณครับ
                                Last edited by toolpak; 25 Sep 2015, 17:48:35.

Comment

Working...
                                X