Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายสายสัญญาณเครื่องเสียงหลายแบบตามสั่ง M2M, RCA, M2R, USB DAC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RCA 1 เมตร ของคุณสง่า EN622123073TH ขอบคุณครับ

Comment

• ได้รับแล้วครับกำลังลองกับ fc70bt เข้ากันดี เสียงใส เบสแน่น เสียงร้องชัดเจนดี

Comment

• Originally posted by Kastor View Post
        ได้รับแล้วครับกำลังลองกับ fc70bt เข้ากันดี เสียงใส เบสแน่น เสียงร้องชัดเจนดี
        ขอบคุณครับ เบิร์นให้ได้ที่อีกหน่อย ฟังเพลินแน่นอนครับ ^_^

Comment

• สาย m2r ของคุณ อานนท์ครับ 1.5 เมตร ผมแถมความยาวไปให้อีกนิดหน่อยครับ
          ขอบคุณมากๆครับ EN622123612TH

Comment

• Originally posted by toolpak View Post
            สาย m2r ของคุณ อานนท์ครับ 1.5 เมตร ผมแถมความยาวไปให้อีกนิดหน่อยครับ
            ขอบคุณมากๆครับ EN622123612TH
            ขอแบบๆ นี้สักเส้นได้ไหมครับ
            อ้อ...แล้วมีแบบข้างหนึ่งเป็น RCA อีกข้างเป็นแบบแจ็คไมค์ ไหมครับ...(เรียนถามด้วยความไม่รู้ว่าเขาเรียงอย่างไร)

Comment

• PM ให้แล้วครับ

Comment

• EN622123612TH ได้รับสินค้าเรียบร้อย เสียงเต็มมีพลังดีครับ

Comment

• Originally posted by anonowen View Post
                  EN622123612TH ได้รับสินค้าเรียบร้อย เสียงเต็มมีพลังดีครับ
                  รับทราบครับ พ้นเบิร์นแล้วมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ ^^

Comment

• 1. mini to rca 1.5 เมตร
                    2. mini to Y 3.5 female ยาวประมาณ 15-20 เซน ของคุณชลชิด
                    3. สายซับ 1 เมตร ของคุณเริงฤทธิ์

Comment

• สาย m2r ยาว 4 เมตร ของคุณอภิชัย เสร็จพร้อมจัดส่งครับ

Comment

• ENTH622130542TH ขอบคุณมากๆครับ

Comment

• สายของคุณณัทพงศ์ เสร็จรอจัดส่งครับ
                          1. mini to rca เงิน 4+ ทองแดงฝอย 4 เข้าหัว Dynacom ชุบทอง 24K ยาว 1.5 เมตร
                          2. mini to 3.5 female*2 สายเงิน ถัก 4 *2 ยาว 15 เซน

Comment

• EN622128478TH ขอบคุณครับ

Comment

• อยากซื้อสาย mini to rca แบบนี้ 1 เมตร ครับ
                              รบกวนติดต่อกลับ Line id: phormeemaemee
                              ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by nammyx View Post
                                อยากซื้อสาย mini to rca แบบนี้ 1 เมตร ครับ
                                รบกวนติดต่อกลับ Line id: phormeemaemee
                                ขอบคุณครับ
                                [ATTACH=CONFIG]3375027[/ATTACH]
                                ขอบอภัยที่ตอบกลับช้า เดี่ยวอีกสักครู่จะ Line ไปหาครับ พอดีไปต่างจังหวัดมา 2 วัน พึ่งกลับมาถึงวันนี้ครับ

Comment

Working...
                                X