Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายสายสัญญาณเครื่องเสียงหลายแบบตามสั่ง M2M, RCA, M2R, USB DAC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up

Comment

• up

Comment

• Originally posted by empires View Post
        up

Comment

• สายของคุณไทยดิษฐชาติ RCA เข้าหัว Neutrik ชุบนิกเกิล ความยาว 1 เมตร 3 ชุด EN622316003TH ขอบคุณครับ

Comment

• สาย mini to rca 1 เมตร เท่าไหร่ครับ...ใช้สายอะไรทำ เสียงดีไหม
            ผมอยู่อยุธยา กี่วันถึงครับ

Comment

• Originally posted by Tapet View Post
              สาย mini to rca 1 เมตร เท่าไหร่ครับ...ใช้สายอะไรทำ เสียงดีไหม
              ผมอยู่อยุธยา กี่วันถึงครับ
              PM ให้ครับ ปกติส่งของ 1 วัน ได้รับของ อีก 1 วัน ช่วงบ่ายๆครับ สำหรับภาคกลาง
              Last edited by toolpak; 16 Aug 2015, 14:14:13.

Comment

• สอบถามได้ครับ

Comment

• Comment

• up

Comment

• Originally posted by tomevo555 View Post

Originally posted by empires View Post
                      up
                      ขอบคุณมากๆครับ

Comment

• สั่งสายจากท่านไปและ เอามาลองกะ microlab fc70bt ซะหน่อยเพิ่งสั่งไปเหมือนกัน

UP UP

Comment

• เสร็จแล้วสายของพี่เริงฤทธิ์ รอส่งพรุ่งนี้ รูปถ่ายเป็นเพียงบางรูปนะครับ จับมาถ่ายไม่หมด ขี้เกียจม้วนสาย 555

1. สาย RCA หัวแบบชุบนิเกิลเงางาม ยาว 2 เมตร 1 ชุด
                          2. สาย RCA หัวแบบชุบนิเกิลเงางาม ยาว 1 เมตร 2 ชุด
                          3. สายซับ 1:1 หัวแบบชุบทอง ยาว 1 เมตร 1 ชุด
                          4. สาย mini to rca ยาว 2 เมตร 2 ชุด

Comment

สนใจสายถักครับ

mini to rca ยาวสัก 1.5 เมตร
                            อยากได้สายที่ช่วยให้เสียง เครื่องดนตรี ชัดขึ้น
                            แบบฟังแล้วแยกชิ้นเครื่องดนตรีได้ดีขึ้น แล้วก็ เสียงแหลมมีประกายมาขึ้น เสียงเบสกระชับขึ้น ครับ ต่อ กับ DAC Musiland 03 us + ลำโพง swans m50w

แนะนำให้หน่อยนะครับ พร้อมรูปและราคาก็จะดีครับ

Comment

• Originally posted by Kastor View Post
                              สั่งสายจากท่านไปและ เอามาลองกะ microlab fc70bt ซะหน่อยเพิ่งสั่งไปเหมือนกัน

UP UP
                              ขอบคุณมากๆนะครับ ถ้าพ้นเบิร์นแล้วมาเล่าสู่กันฟังด้วยนะครับ ^_^

Originally posted by anonowen View Post
                              สนใจสายถักครับ

mini to rca ยาวสัก 1.5 เมตร
                              อยากได้สายที่ช่วยให้เสียง เครื่องดนตรี ชัดขึ้น
                              แบบฟังแล้วแยกชิ้นเครื่องดนตรีได้ดีขึ้น แล้วก็ เสียงแหลมมีประกายมาขึ้น เสียงเบสกระชับขึ้น ครับ ต่อ กับ DAC Musiland 03 us + ลำโพง swans m50w

แนะนำให้หน่อยนะครับ พร้อมรูปและราคาก็จะดีครับ
                              เดี่ยว PM ให้นะครับ

Comment

• 2 สาย รอจัดส่งพรุ่งนี้ครับ

Last edited by toolpak; 26 Aug 2015, 22:02:09.

Comment

Working...
                                X