Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาตเปิดตัวที่นี่ครับกับ Copper Colour เต็มใจจัดให้เต็มเม็ดสำหรับชาว OCZ จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดอะมอลล์บางกะปิครับแต่ช่วงนี้ติดงานอยู่ทีใต้ครับ ^ ^

Comment

• up

Comment

• วันนี้ส่ง สายไฟ Monn3 2 ชุดให้คุณเถลิงเกียร์ติ(ลูกค้าเก่า) EMS เลขที่ EH796453755TH

ส่งสายสัญญาณ Moon + Coax SPA ให้คุณ ประเสริฐศักดิ์(ลูกค้าเก่า) EMS เลขที่ EH796453790TH

ขอบคุณครับ

Comment

• วันนี้ได้รับปลั๊กผนังและหัวท้ายแล้วครับ ตัวจริงสวยมากๆ เสียอย่างเดียวฝาครอบปลั๊กผนังสั้นไปหน่อยเอาไปปิดแทนของเดิมไม่พอดี พอจะหาฝาครอบอย่างที่ผมเคยส่งรูปให้ดูมาขายด้วยได้ไหมครับ แต่แบบที่ผมส่งรูปให้ดูจะใส่ได้ไม่พอดีนะครับ ถ้ามีล่ะก็แหล่มเลย

Comment

• Originally posted by ss04 View Post
            วันนี้ได้รับปลั๊กผนังและหัวท้ายแล้วครับ ตัวจริงสวยมากๆ เสียอย่างเดียวฝาครอบปลั๊กผนังสั้นไปหน่อยเอาไปปิดแทนของเดิมไม่พอดี พอจะหาฝาครอบอย่างที่ผมเคยส่งรูปให้ดูมาขายด้วยได้ไหมครับ แต่แบบที่ผมส่งรูปให้ดูจะใส่ได้ไม่พอดีนะครับ ถ้ามีล่ะก็แหล่มเลย
            ขอบคุณครับจะพยายมหาแบบยาวมาดูนะครับ ^ ^

วันนี้ส่ง สายไฟ penny3 2ชุด+ เต้ารับ126OCC ให้คุณ วรพัฒน์ EMS เลขที่ EH796454115TH

ส่งสาย HDMI 1.4 Black Se ให้คุณ อัครเดช EMS เลขที่ EH796454101TH

ขอบพระคุณครับ

Comment

• up

Comment

• ดันจ้า

Comment

• รบกวนสอบถามหน่อยครับ
                  ผมต้องการสายไฟที่จะนำไปต่อกับทีวีพลาสม่า
                  ควรเป็นรุ่นไหนดีครับ
                  และราคาลดสุดๆเท่าไหร่
                  ตอนนี้มีของเลยหรือไม่ครับ
                  หากจะสั่งซื้อต้องทำอย่างไร
                  pm มาบอกหลังไมค์ก็ได้ครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by tonkra View Post
                    รบกวนสอบถามหน่อยครับ
                    ผมต้องการสายไฟที่จะนำไปต่อกับทีวีพลาสม่า
                    ควรเป็นรุ่นไหนดีครับ
                    และราคาลดสุดๆเท่าไหร่
                    ตอนนี้มีของเลยหรือไม่ครับ
                    หากจะสั่งซื้อต้องทำอย่างไร
                    pm มาบอกหลังไมค์ก็ได้ครับ
                    ขอบคุณครับ

PM ไปแล้วจ้าา ^ ^

Comment

• มีเครื่องบูลเลย์ Oppo 83 แต่อยากรองเปลี่ยนสายไฟดูจากของเดิมไม่ทราบพอจะแนะนำรุ่นไหนครับที่เปลี่ยนแล้วเห็นผลทางภาพและเสียง
                      ในทางที่ดีขึ้นเพราะกำลังมองดูอยู่หลายๆๆแบรนด์ เห็นว่าแบรนด์นี้ราคาไม่แรงแต่ไม่ค่อยทราบเกี่ยวกับรายละเอียดของสินค้านี้สักเท่าไร
                      เพราะไม่มีคนรีวิล และกระแสการตอบรับตัวสินค้าเลยอยากจะให้คุณ NamCha ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
                      ขอบคุณมากครับ

Comment

• Originally posted by carmus View Post
                        มีเครื่องบูลเลย์ Oppo 83 แต่อยากรองเปลี่ยนสายไฟดูจากของเดิมไม่ทราบพอจะแนะนำรุ่นไหนครับที่เปลี่ยนแล้วเห็นผลทางภาพและเสียง
                        ในทางที่ดีขึ้นเพราะกำลังมองดูอยู่หลายๆๆแบรนด์ เห็นว่าแบรนด์นี้ราคาไม่แรงแต่ไม่ค่อยทราบเกี่ยวกับรายละเอียดของสินค้านี้สักเท่าไร
                        เพราะไม่มีคนรีวิล และกระแสการตอบรับตัวสินค้าเลยอยากจะให้คุณ NamCha ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
                        Oppo 83 แนะนำตัว moon 3 ได้รายละเอียดกับ เวทีเสียงเพิ่มขึ้นครับ จริงๆแล้วรีวิวก็มีอยู่นะครับ
                        แต่เนื่องจากผมยังไม่ได้รวบรวมกันมาไว้ที่หน้าแรกน่ะครับเลยค่อนข้างกระจัดกระจาย
                        ส่วนตัวผมจะไม่รีวิวเองโดยตรงครับมันคงจะดูไม่เปนกลางซะ ก็เลยต้องรอให้ลูกค้ารีวิวกันเองครับ
                        ซึ่งก็มีมาเรื่อยๆครับ แต่ส่วนใหญ่ลูกค้าหลายๆคนซื้อเพิ่มกันเยอะครับโดยเฉพาะสายไฟ moon3
                        แต่เขาก็ไม่ได้เขียนรีวิวน่ะครับยังไงก็ลองดูจากการซื้อซ้ำก็ได้ครับ ^ ^

วันนี้ส่ง สายไฟ Moon 3 สองชุดให้คุณ สมจิตร EMS เลขที่ EH 796447922TH

ส่งสายไฟ Moon 3 , Penny3 ให้คุณ จิตรคุปต์ EMS เลขที่ 796447750TH
                        ส่ง jumper Lake 3 คู่ + เต้ารับ 126 OFC ให้คุณ ธีรพล(ลูกค้าเก่า) EMS เลขที่ EH796447746TH

ขอบพระคุณครับ

Comment

• Originally posted by carmus View Post
                          มีเครื่องบูลเลย์ Oppo 83 แต่อยากรองเปลี่ยนสายไฟดูจากของเดิมไม่ทราบพอจะแนะนำรุ่นไหนครับที่เปลี่ยนแล้วเห็นผลทางภาพและเสียง
                          สอบถามอีกอย่างนะครับเรื่องสายไฟ
                          ผมอยากทราบว่าสายไฟที่มากับสาย Moon3 นั้นเป็นสายแกนฝอยหรือสายแกนเดี่ยวครับหรือสายฝอยครับ

Comment

สอบถามอีกอย่างนะครับเรื่องสายไฟ
                            ผมอยากทราบว่าสายไฟที่มากับสาย Moon3 นั้นเป็นสายแกนฝอยหรือสายแกนเดี่ยวครับหรือสายฝอยครับ
                            สายทองแดงฝอยเส้นใหญ่ครับ ^ ^

Comment

• ของดีกับคุณภาพที่เกินราคา และที่สำคัญพ่อค้าใจถึงสุดๆ เป็นอะไรที่ลงตัวมากมาย
                              ขายดิบขายดีครับผม...(^_^)

Comment

• สนใจ
                                boc coax 1ชุด
                                ตัวอุด rca 3 ตัว
                                สายไฟ penny 1เส้น
                                สายไฟ moon3 1เส้น
                                บล๊อกตัว B4 SP 1ชุด
                                ขอราคาพิเศษแบบสุดๆ พร้อมจัดส่งด้วยครับ
                                ด่วนอยากได้ก่อนสงกรานต์

Comment

Working...
                                X