Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาตเปิดตัวที่นี่ครับกับ Copper Colour เต็มใจจัดให้เต็มเม็ดสำหรับชาว OCZ จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เต้ารับกะบล๊อกอลูมิเนียมสวยมั่กๆ

Comment

Originally posted by mychemical View Post
      เต้ารับกะบล๊อกอลูมิเนียมสวยมั่กๆ
      ขอบคุณครับ วัสดุและเสียงก็ดีด้วยนะ ครับ ^ ^

Comment

สาย HDMI คุณภาพเป็นงัยบ้างครับ สนใจครับ

Comment

Originally posted by zissler View Post
          สาย HDMI คุณภาพเป็นงัยบ้างครับ สนใจครับ
          ผมใช้อยู่กับ plasma SS B650 กับ Dune สีอิ่มกว่าเส้นเดิม ยี่ห้อ DonScopio ที่เคยใช้อยู่ก่อนครับลองดูได้ครับ
          เห็นเส้นเล็กๆแต่คุณภาพเกินตัวครับ ^ ^

Comment

Originally posted by NamCha View Post
            ผมใช้อยู่กับ plasma SS B650 กับ Dune สีอิ่มกว่าเส้นเดิม ยี่ห้อ DonScopio ที่เคยใช้อยู่ก่อนครับลองดูได้ครับ
            เห็นเส้นเล็กๆแต่คุณภาพเกินตัวครับ ^ ^
            แล้วด้านเสียงเป็นงัยบ้างครับ ได้ลองมั้ยครับ

ขอ PM รายละเอียดราคา พร้อมจัดส่งด้วยครับ ขอแบบสุดๆนะครับ

อยากเป็นหนูทดลอง ความจริงก็ลองมาเยอะแล้วไม่ค่อยโดน แหะๆ

ปล. ขอตัวราคา SPA coax สายเงิน 1.5 m. ด้วยครับแบบสุดๆ จะขอลองก่อนใคร
            Last edited by zissler; 20 Dec 2010, 00:11:11.

Comment

อู๊ยยยย อยากลอง moon 3 แต่มันดันใกล้ช่วงปีใหม่ด้วยสิ

Comment

กทม หรือเปล่าครับ รับของเองได้ที่ไหน

Comment

Originally posted by chernobyl View Post
                  กทม หรือเปล่าครับ รับของเองได้ที่ไหน
                  ในตอนนี้สะดวกส่ง EMS อย่างเดียวเลยครับ
                  เพราะช่วงนี้เพิ่งลงมารับงานอยู่ที่นครศรี กับภูเก็ตครับ
                  (EMS ส่งทุกวันช่วงเที่ยงครับ)ถึงเร็วแน่นอนครับ

Comment

ได้รับของแล้วครับเมื่อวันเสาร์วัสดุดูดีกว่าที่ โดยเฉพาะสายไฟ moon 3ดูดุดี
                    ผมลองเปลี่ยนสายไฟที่ onkyo 705แล้วเปลี่ยนสายสัญญาณเป็น Penny ปรากฎว่าเสียงดีขึ้น คือเมื่อก่อนถ้าเปิด Volume ดังขึ้นนี่เสียงเครื่องดนตรีมันไม่คมเหมือนตอนเปิดเสียงเบาเหมือนเสียงที่ดังกว่ามันไปกลบเสียงเครื่องดนตรีที่เบากว่าตอนนี้เปลี่ยนแล้วรู้สึกดีขึ้น สรุปว่าพอใจครับ

Comment

Originally posted by nanfa View Post
                      ได้รับของแล้วครับเมื่อวันเสาร์วัสดุดูดีกว่าที่ โดยเฉพาะสายไฟ moon 3ดูดุดี
                      ผมลองเปลี่ยนสายไฟที่ onkyo 705แล้วเปลี่ยนสายสัญญาณเป็น Penny ปรากฎว่าเสียงดีขึ้น คือเมื่อก่อนถ้าเปิด Volume ดังขึ้นนี่เสียงเครื่องดนตรีมันไม่คมเหมือนตอนเปิดเสียงเบาเหมือนเสียงที่ดังกว่ามันไปกลบเสียงเครื่องดนตรีที่เบากว่าตอนนี้เปลี่ยนแล้วรู้สึกดีขึ้น สรุปว่าพอใจครับ
                      ขอบพระคุณมากๆครับท่าน nanfa ที่ช่วย Review ให้ครับขอให้ร่ำให้รวยและแฟนสวยๆนะครับท่าน 55

วันนี้ส่งของคุณ บรรจง สายไฟ Penny 3 1 ชุด เวลา 12.23 EMS เลขที่ EH796422713TH
                      กับของคุณ คศิพงษ์ ปลั๊ก-หัวท้าย EX -126 1 คู่ ,AX -126 1 คู่ EMS เลขที่ EH796422700TH
                      ขอบคุณครับ ^ ^

Comment

up

Comment

ดันยามเช้า

Comment

up

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

Originally posted by thikon_k View Post
                                ช่วยดันครับ
                                ขอบคุณครับ ^ ^

Comment

Working...
                                X