Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่างซ่อมใจดี+อายุเยอะ รับซ่อมมิกเซอร์ และ อื่นๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมหายป่วย(โควิด)แล้วคร้าบบ !

Comment

• ดัน

Comment

• Comment

• รอตั้งแต่ 12 ม.ค. ตั้งแต่ก่อน ป่วย 12.มค.ยังไม่ป่วย มาเริ่มป่วย มี.ค จนมาถึงวันนี้ ผมยังไม่ได้รับ Mixer
          กลับมาใช้งาน จ่ายเงินครบตามที่เรียกร้อง ผมไม่เข้าใจเหมือนกัน ทำไมไม่เห็นความสำคัญของผมบ้าง
          นัดรับพอถึงวันนัดรับปิดมือถือทุกครั้ง ทำไมทำกับผมแบบนี้ครับ

Comment

• Mixer. ได้รับแล้วครับ ก่อนเอาไป อาการ เสียงออกไม่เท่ากัน Aux มีปัญหา กลับมา เสียงออกข้างเดียว รอมาครึ่งปี หมดเงินค่าซ่อมไป 13,000 ไปแบบ กลับมาอาการหนักกว่าเดิม ระบบ Mixer เสียหมด ใช้ งานไม่ได้ ตอนนี้ ส่งซ่อมที่อื่น ส่งไป ซ่อมที่ ขอนแก่น แล้ว ครับ ผมไม่เคยจ่ายก่อนซ่อม ต้องซ่อมได้ แล้วใช้งานปกติ ถึงจ่าย กรณีนี้ ผมบอกตามตรง ผมพลาดดด จ่าย จบครบ แต่เครื่องใช้งานไม่ได้ เจ็บ นะครับ แต่ คิดว้่า ทำบุญทำทานครับ ผมยังทำมาหากินไหว
            Last edited by cheawcharn; 5 Feb 2024, 17:15:34.

Comment

Working...
            X