Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดทีครับร้านเกมส์ 15000 + - (1000 - 2000)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Ocz' View Post
    สเปคนี้ OK แล้วใช่ไมครับทุกท่าน ถ้าต้องเป็น Core 2 จะใหมไมครับคือว่าเพิ่มได้นิดหน่อยอยากใช้นาน ๆ อ้าครับพี่ รบกวนอีกรอบครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นเลยครับ...

รบกวนทุก ๆ ท่านอีกเรื่องนะครับ คือผมมีคอมอยู่อยากจะอัพแต่อัพไม่ถูกแนะนำทีนะครับ
    สเปค

A7V8x-x
    Athlon 2200+
    ram ddr 512 (400)
    VGA fx5500 (spark) 256m
    มันค่อนข้างช้าอ้าครับแนะนำทีนะครับเอาแบบเห็นผลอ้าครับทุก ๆ ท่านขอบคุณครับ
    ของผม Athlon 2600+ ไม่กระตุกเลยนะ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      แต่วันนี้ผมรู้สึกไม่ค่อยดีเท่าไร

ง่านยุ่งเจอแต่ลูกค้าเทวดาทั้งนั้น

ที่สำคัญ หวยกินอีก
      งวดหน้าก็ขอให้ถูกแล้วกานเด้อท่านนนนน แซวเค้าหน่อยได้รูสึกดีขึ้นบ้าง...

Originally posted by dragdemond View Post
      ของผม Athlon 2600+ ไม่กระตุกเลยนะ
      ขอทราบสเปคของท่านหน่อยครับ รบกวนด้วยครับ...

Comment

Working...
      X