Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันให้กระทู้ดีดีครับ

ชีวิตแค่โดนทำร้ายยย T_T

Comment

• Originally posted by colingpowder View Post
      ดันให้กระทู้ดีดีครับ

- -

Comment

• แวะมาทักทายครับ ช่วงนี้สอบไม่ได้เข้ามาติดตามนาน คถ ท่านรัน

Comment

• สวัสดีครับ วันนี้สอบกลางภาคเสร็จ นั่งรถจากรามไปวัดโพธิ์ ถ่ายทำสารคดี อีก เหนื่อยแท้เหลาพี่เอ๋ย แต่พึ่งรู้นะครับ ของดีเมื่อไทยอีกเยอะที่เราไม่เคยสัมผัสก็เยอะ เคยเห็นแต่รูป อาทิตย์นี้กิจกรรมล้วนๆๆ ทั้งกีฬาสี งานวันภาษา เป็นสิ้นปีที่ทรหดสุดๆ

Comment

• มาแสดงความยินดีกับชาวโลกครับ ที่เราได้ผ่านพ้นปรากฏการณ์โลกแตกไปได้ด้วยดี เมื่อคืนสวดมนต์ก่อนนอนไปด้วย สงสัยผลบุญจะมาเกื้อหนุน

Comment

• Originally posted by win22222 View Post
              ผมรอทำงานปีใหม่เลย หุหุ พักผ่อนเยอะ เดียวจะถึงเวลาเหนื่อยซะแล้ว
              เมื่อก้าวเดินสู่วันใหม่ ก็ต้องก้าวเดินต่อไป จะครบปีอีกแล้วสินะเนี่ย^^

Originally posted by goobook View Post
              โอะ ภาพใหม่เพิ่งเคยเห็น

Originally posted by title01 View Post
              ขอบคุณครับ

Originally posted by merlion View Post
              สอบถามหน่อยครับ
              1 พัดลมระบายความร้อนที่มี led เราสามารถปิดไฟได้ไหม
              2 พัดลมด้านซ้ายของเคส เป็นพัดลมดูดลมเข้าไปใช่ไหม
              1.ได้ครับ ปลดสายLEDออกจากพัดลมเลยครับผม
              2.ส่วนใหญ่จะเป็นเป่าครับผม สามารถกลับทางให้เป็นดูดได้ครับ

Originally posted by colingpowder View Post
              ดันให้กระทู้ดีดีครับ

งะ ท่านเป็นอะไรไปครับ

Originally posted by title01 View Post
              - -
              = =''

Originally posted by newmankung View Post
              แวะมาทักทายครับ ช่วงนี้สอบไม่ได้เข้ามาติดตามนาน คถ ท่านรัน
              ขอบคุณมากๆเลยครับ ที่ คถ กัน แฮะๆ

Originally posted by Darksis View Post
              สวัสดีครับ วันนี้สอบกลางภาคเสร็จ นั่งรถจากรามไปวัดโพธิ์ ถ่ายทำสารคดี อีก เหนื่อยแท้เหลาพี่เอ๋ย แต่พึ่งรู้นะครับ ของดีเมื่อไทยอีกเยอะที่เราไม่เคยสัมผัสก็เยอะ เคยเห็นแต่รูป อาทิตย์นี้กิจกรรมล้วนๆๆ ทั้งกีฬาสี งานวันภาษา เป็นสิ้นปีที่ทรหดสุดๆ
              O_o ทำสารคดีอะไรหรอครับท่านกาย
              ของดีเมืองไทยมีอะไรน่าสนอีกเยอะมากๆ ที่แน่แๆ เดินตามซอกซอย ร้านอาหารตามสั่งรสชาติขั้นเทพ แต่ไม่ได้ดังอะไร มีเยอะมากจริงๆ

Originally posted by mrkillerrr View Post
              มาแสดงความยินดีกับชาวโลกครับ ที่เราได้ผ่านพ้นปรากฏการณ์โลกแตกไปได้ด้วยดี เมื่อคืนสวดมนต์ก่อนนอนไปด้วย สงสัยผลบุญจะมาเกื้อหนุน
              โลกแตกก็น่ากลัวนะครับ
              โลกไม่แตกก็น่ากลัว กับชีวิตในวันต่อๆไป

Comment

• ดันหน่อยนะ อึ๊บๆ

Comment

• ขอบคุณคุณ runshana ครับ
                  ถามต่อเลยละกัน
                  1 MSI - Z77A G45- LGA1155 // Biostar TZ77XE4
                  เทียบกันได้ไหม ถ้าได้ อันไหนดีกว่าครับ
                  2 ถ้าอยากได้ช่อง usb3 ต้องเลือกที่ตัว m/b ใช่มั้ยครับ
                  Last edited by merlion; 22 Dec 2012, 11:08:54.

Comment

• ขอบคุณคุณ runshana ครับ
                    ถามต่อเลยละกัน
                    1 MSI - Z77A G45- LGA1155 // Biostar TZ77XE4
                    เทียบกันได้ไหม ถ้าได้ อันไหนดีกว่าครับ
                    2 ถ้าอยากได้ช่อง usb3 ต้องเลือกที่ตัว m/b ใช่มั้ยครับ
                    1. เป็นผมเลือก MSI ละกันครับ
                    2.ใช่ครับ

Comment

• สงสัยปีนี้ต้อง count down ที่บ้านคนเดียว เสียใจหลาย

Comment

• สงสัยปีนี้ต้อง count down ที่บ้านคนเดียว เสียใจหลาย
                        บ้านอยู่ไหนพี่ 555+ อย่าเหงาส หาเพื่อนข้างบ้านมาฉลองกะได้ ปล.อยากได้เว็บที่เปรียบเทียบประสิทธิภาพการ์ดจอ ผมดันทำลิงค์หาย -*-

Comment

• เอาข้อมูลบอร์ดมาสอบถามครับว่ามันมีข้อดีอย่างไร บ้าง ตามลิ้งนี้เลย http://www.ecs.com.tw/ECSWebSite/Pro...LanID=9#Socket FM2

Comment

• เอาข้อมูลบอร์ดมาสอบถามครับว่ามันมีข้อดีอย่างไร บ้าง ตามลิ้งนี้เลย http://www.ecs.com.tw/ECSWebSite/Pro...LanID=9#Socket FM2
                            1.ซิ้งภาคจ่ายไฟ เป็นทองครับ
                            2.เมนบอร์ดตัวนี้รองรับ ram ได้ถึง bus 2600
                            3.เป็นรุ่นชิพเซ็ต A85
                            4.มี usb3.0 มาให้
                            5.เสียงเป็นรุ่น 7.1
                            6.รองรับ cpu ได้ึง 140w
                            คร่าวๆระมาณนี้ครับ

Comment

• พี่รันจัง ทำไงดี เครื่องผมเล่นๆเกมส์อยู่จอก็กลายเป็นสีดำ แล้วก็ no signal อะไรๆประมาณนั้นมองไม่ทัน พอกดคีย์บอร์ดเครื่องก็เหมือนรีสตาร์ดแล้วเปิดใหม่ แต่ว่าพัดลมยังหมุน เครื่องยังทำงานอยู่อะพี่

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                                พี่รันจัง ทำไงดี เครื่องผมเล่นๆเกมส์อยู่จอก็กลายเป็นสีดำ แล้วก็ no signal อะไรๆประมาณนั้นมองไม่ทัน พอกดคีย์บอร์ดเครื่องก็เหมือนรีสตาร์ดแล้วเปิดใหม่ แต่ว่าพัดลมยังหมุน เครื่องยังทำงานอยู่อะพี่
                                อาการเหมือนผมเคยเป็นเลย แต่อยู่ๆก็หายเองอ่ะครับ
                                รอคำตอบด้วยคน

Comment

Working...
                                X