Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดัน

Comment

• Comment

• Comment

• Originally posted by runshana View Post
          ระบบสลับการ์ดคือ ระบบ Virtu ครับ ซึ่ง มีในบอร์ดรุ่นกลางๆขึ้นไปครับผม
          สามารถสลับของค่ายใดก็ได้ครับ

ขอบคุณมากๆครับผม
          เรียนภาษาอะไรหรอครับเนี่ย O_o ญี่ปุ่นหรือป่าวครับ

อิอิ ขอบคุณท่านบ่าวครับผม

เรียนภาษาอังกฤษครับคุณรัน 2 ปีก่อนนี้เรียนต่อรัฐศาสตร์ครับศุกร์เสาร์ พอจบแล้ววันเสาร์ว่างไปหน่อยครับโหวงๆเลยไปหาคอร์สภาษาอังกฤษเรียนวันเสาร์ครับ บ่ายโมง-บ่าย4 จะได้ไม่ฟุ้งซ่านวันหยุดครับ 555

แล้วคุณรันใกล้จบยังครับ

Comment

• Originally posted by Gumblar View Post
            ดัน
            ขอบคุณครับผม

Originally posted by proteenzer View Post
            ขอบคุณครับ

Originally posted by goobook View Post
            บึ้ม o.o

Originally posted by colingpowder View Post
            เรียนภาษาอังกฤษครับคุณรัน 2 ปีก่อนนี้เรียนต่อรัฐศาสตร์ครับศุกร์เสาร์ พอจบแล้ววันเสาร์ว่างไปหน่อยครับโหวงๆเลยไปหาคอร์สภาษาอังกฤษเรียนวันเสาร์ครับ บ่ายโมง-บ่าย4 จะได้ไม่ฟุ้งซ่านวันหยุดครับ 555

แล้วคุณรันใกล้จบยังครับ
            ออภาษาอังกฤษนี่เอง เรียนเสริมแล้วช่วยให้เรามีอะไรดีๆในชีวิตเพิ่มขึ้นมาก (แต่ผมคิดว่ามันไม่น่าจะลดความฟุ้งซ่านได้มากนักนะครับ อิอิ)
            ครับ ตอนนี้ เพิ่งป.โทปีแรกเองครับผม ยังอีกยาวไกลครับ = =''

Comment

• อัพ อัพ อัพจ้า!!! ขออนุญาตประชาสัมพันธ์นิดนึงน๊า...

"ขอเชิญท่านสมาชิกทั้ง พ่อค้า แม่ค้า สมาชิกทั่วไป ร่วมตอบแบบสอบถามเรื่อง ผลกระทบจากการเลือกใช้สีและรูปแบบเว็บไซต์"
              ...............................................................................................................
              CLICK เบาๆตรงนี้เพื่อร่วมตอบแบบสอบถาม
              ...............................................................................................................
              กิจกรรมนี้มีการจับรางวัลด้วยน๊า ยังไงก็ขอเชิญเพื่อนๆทุกท่านครับ

ท่านใดมีเพื่อนสนิท หรือจะเป็นลูกค้าของพ่อค้าแม่ค้า ก็ฝากประชาสัมพันธ์ต่อๆกันด้วยครับ

นักศึกษามหาวิทยาลัยศิลปากร

Comment

• Originally posted by rayofrayz View Post
                อัพ อัพ อัพจ้า!!! ขออนุญาตประชาสัมพันธ์นิดนึงน๊า...

"ขอเชิญท่านสมาชิกทั้ง พ่อค้า แม่ค้า สมาชิกทั่วไป ร่วมตอบแบบสอบถามเรื่อง ผลกระทบจากการเลือกใช้สีและรูปแบบเว็บไซต์"
                CLICK เบาๆตรงนี้เพื่อร่วมตอบแบบสอบถาม
                กิจกรรมนี้มีการจับรางวัลด้วยน๊า ยังไงก็ขอเชิญเพื่อนๆทุกท่านครับ

ท่านใดมีเพื่อนสนิท หรือจะเป็นลูกค้าของพ่อค้าแม่ค้า ก็ฝากประชาสัมพันธ์ต่อๆกันด้วยครับ

นักศึกษามหาวิทยาลัยศิลปากร
                เรียบร้อยครับผม ^^ ขอให้จบไวๆนะครับ

Comment

• UP

Comment

• อัพเช้าวันอาทิตย์ครับ

Comment

• Originally posted by abeachboy View Post
                      UP
                      ขอบคุณครับผม

Originally posted by colingpowder View Post
                      อัพเช้าวันอาทิตย์ครับ
                      ขอบคุณครับ

Comment

• Comment

• Originally posted by title01 View Post
                          ขอบคุณครับ

Comment

• สงสัยเรื่องการเลือก MB
                            AsRock Z77 Extreme4 =4200
                            BIOSTAR TZ77XE4 'STREK' =3130
                            Gigabyte H77M-D3H = 2480
                            เลือกอันไหน เพราะอะไร

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php/2052443
                              อีกหนึ่งกรณีศึกษาครับ ไม่รู้ว่าเคยเอามาลงยัง
                              แต่ตอนนี้ก็ยังเห็นอยู่ น่าสงสารคนซื้อจริงๆครับ ไม่รู้อะไรแต่โดนหลอก พวกร้านนี้ก็ยังจะขายอยู่อีก

ใครที่คิดว่าถูกคิดใหม่ได้ครับ มันไม่ควรจะเกินพันด้วยซ้ำ บอร์ดจีนแบบนั้นก็ไม่รู้จะหาไดร์เวอร์จากที่ไหน แถมคุณภาพการผลิตจะเป็นไง อุปกรณ์ใช้ได้ครบเปล่าก็ไม่รู้
                              Last edited by Gumblar; 16 Dec 2012, 22:04:53.

Comment

• เอาภาพมาให้ชมกันครับ ไปดูดาวตกมาเมื่อหลายวันก่อน.....ได้เห็นดาวตกที่สวยที่สุดเท่าที่เคยเห้นมาในชีวิตครับ แต่ไม่ได้รูปมาเลย แต่ก็ถือว่าคุ้มมาก ๆ ที่ออกไปดูครับ ^_^

Comment

Working...
                                X