Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่างมาดันครับ

วันนี้ไปสอบโทอิคมายากแสด T.T
    จะได้งานไหมนิ....

Comment

• ดัน ได้ความรุอีกเยอะ

Comment

• ดัน ครับผม
        กระทู้ดีๆแบบนี้ไม่ดันได้ไง

Comment

• ขอบคุณครับความรู้ดีๆๆ

Comment

• Originally posted by win22222 View Post
            ว่างมาดันครับ

วันนี้ไปสอบโทอิคมายากแสด T.T
            จะได้งานไหมนิ....
            ขอบคุณครับ ลำบากแย่เลยสอบโทอิค

Originally posted by mikseason View Post
            ดัน ได้ความรุอีกเยอะ
            ขอบคุณครับผม

Originally posted by tictace View Post
            ดัน ครับผม
            กระทู้ดีๆแบบนี้ไม่ดันได้ไง
            ขอบคุณคร้าบ

Originally posted by MrOne View Post
            ขอบคุณครับความรู้ดีๆๆ
            ครับผม มีอะไรสอบถามได้นะครับ

Comment

• จึ้ก ถึงจะไม่ได้ซื้อเองแต่จัดให้พี่ให้เพื่อนหลายคนแล้ว

กระทู้ดีมีสาระดันไป

Comment

• แวะมาดัน

พรุ่งนี้จะกลับบ้านแล้วครับ

คึดฮอดบ้านเฮาาาา ^^

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
                  แวะมาดัน

พรุ่งนี้จะกลับบ้านแล้วครับ

คึดฮอดบ้านเฮาาาา ^^
                  นั่นสิครับ คิดถึงบ้านจริงๆ ขอให้กลับบ้านโดยสวัสดิภาพนะครับ

Originally posted by Destl2oY View Post
                  จึ้ก ถึงจะไม่ได้ซื้อเองแต่จัดให้พี่ให้เพื่อนหลายคนแล้ว

กระทู้ดีมีสาระดันไป
                  ขอบคุณมากๆครับผม อิอิ^^
                  มีอะไรสอบถามได้นะครับผม
                  Last edited by runshana; 9 Oct 2011, 20:44:31.

Comment

• ได้เครื่องใหม่มานอนกอดแล้วครับพี่ แต่ลืมซื้อ HDD sata3 มา โง่เลยผม คอมประกอบได้แต่วันพฤหัส แต่ใช้ไม่ได้ เพราะว่า ไม่มี HDD 555+ มีแต่ IDE ว่าวเลยผม

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
                      ได้เครื่องใหม่มานอนกอดแล้วครับพี่ แต่ลืมซื้อ HDD sata3 มา โง่เลยผม คอมประกอบได้แต่วันพฤหัส แต่ใช้ไม่ได้ เพราะว่า ไม่มี HDD 555+ มีแต่ IDE ว่าวเลยผม
                      เง้อ ไม่เป็นไรครับผม
                      ว่าแต่ ได้รุ่นไหนครับอยากรู้จังเลย อิอิ
                      ไม่โง่หรอกครับ แค่พลาดนิดหน่อยเอง แฮะๆ

Comment

• มาดันชามเช้า (ท้ายซอยน้ำท่วมขังอีกและ ไม่ใช่หน้าน้ำ ฝนตกหนักๆ ก็ท่วม Orz)

Comment

• เง้อ ไม่เป็นไรครับผม
                          ว่าแต่ ได้รุ่นไหนครับอยากรู้จังเลย อิอิ
                          ไม่โง่หรอกครับ แค่พลาดนิดหน่อยเอง แฮะๆ
                          T^T จัดรุ่น G620+P6H61 M LE มาครับ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ครับ แวะมาดันอึ๊บๆ

แถวๆ ใต้น้ำยังไม่ท่วมครับ ต้องรอให้ที่อื่นน้ำลดก่อนสงสัย ปกติแถวๆ หาดใหญ่บ้านผมจะท่วมประมาณต้นเดือน พฤษจิกายน
                            Last edited by chowwoyzz; 10 Oct 2011, 14:07:43.

Comment

• ฝนตก รถติด น้ำปริ่มท่า เหอะๆ ขึ้นรถลงเรือ ระวังๆนะครับทุกท่าน

Comment

• ช่วยกันดันๆๆๆค๊าบบบบ

Comment

Working...
                                X