Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามพี่วิกรหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พี่วิการคิดค่าแรงเท่าไหร่คับ

Comment

เอ้อ ผมกะงงอยู่กับเรื่องประกัน ถ้าพี่วิกรซื้อแร้วถ้าเกิดเจ้าของนำสินค้าไปเคลมจะรู้ได้ไงว่าประกันของร้านไหน หรือว่า

พี่วิกรลิสต์รายชื่อร้านที่ไปซื้อให้คับ

Comment

สติกเกอร์ประกันแปะที่ตัวสินค้า ไงครับ ไครซื้อก็"ได้ไมจำเป้นต้องผม สมมุติประกันดีคอม ก็จะมีแปะไว้ที่สินค้า ดีคอม ซื้อร้านใหน ถ้าของดีคอมก็เครมกับ ดีคอมหรือร้านที่มีโลโก้ ดีคอมได้ทัวประเทศทั้งนั้นแหละครับ

Comment

โอ้โหตอบเรวทันใจจิงๆแบบนี้น่ารักมั่กๆเด๋วต้องอุดหนุนซะหน่อยแร้ว

Comment

กะว่าจะหาซื้อมาหัดประกอบเองแต่เห็นแบบนี้แล้วให้พี่วิกรจัดให้น่าสนใจกว่านะเนี่ย
            เอามาหัดประกอบเองกลัวพัง

Comment

พี่วิกรขอถามนอกเรื่องหน่อยคับไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่
              คือว่าจะเปลี่ยนบอร์ดแต่ว่าลังเลระหว่าง DFI LANPARTY DK P45-T2RS กับ GIGABYTE EP45-UD3R
              ตัวไหนลากได้บัสสูงกว่ากัน CPU E8400(C0) ขอความเห็นส่วนตัวพี่คับ

Comment

Originally posted by hanabiki View Post
                กะว่าจะหาซื้อมาหัดประกอบเองแต่เห็นแบบนี้แล้วให้พี่วิกรจัดให้น่าสนใจกว่านะเนี่ย
                เอามาหัดประกอบเองกลัวพัง
                ลองดูเองก็ได้ครับ ผมก้เริ่มต้นที่ลองเหมือนกันครับ มันต้องเริ่มนับ 1 ครับ มันถึงจะ มี 2 3 4 ตามมาครับ

Originally posted by 12Qmiss View Post
                พี่วิกรขอถามนอกเรื่องหน่อยคับไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่
                คือว่าจะเปลี่ยนบอร์ดแต่ว่าลังเลระหว่าง DFI LANPARTY DK P45-T2RS กับ GIGABYTE EP45-UD3R
                ตัวไหนลากได้บัสสูงกว่ากัน CPU E8400(C0) ขอความเห็นส่วนตัวพี่คับ
                DFI นี้การันตีเลยครับว่าบัสสุงแบบไม่อายไครแน่นอน
                Gigabyte ไม่เคยลองครับ

Comment

Working...
                X