Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ LCD 22" หน่อยครับตัวไหนแจ่ม+ดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันมีขายมั้ยครับรุ่นนี้ BenQ M2200HD จะไปหิ้วมาละราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

22'' LG W2252TQ

Comment

พออ่านกระทู้นี้แล้วชักอยากได้บ้าง อิ อิ

Comment

แล้ว พวก Panel มันคืออะไรเหรอครับ

LM220M1 = Samsung
          LTM220M1 = Samsung
          LTM220M1-L01 = Samsung
          LM220WE1-TLB1 = LG
          MT220WW01-V1 = Innolux
          LM220EW01-V2 = Innolux

มันคืออะไรเหรอครับ

Comment

ตกแล้วดันต่อ เพราะยังไม่แน่ใจ +ไม่เข้าใจเรื่อง panel ด้วย

Comment

ฟันธง T220 ไปดุของจริงมาเอามาจับแล้วเลือดไหลเลย ใช้ samsung มาตลอดเลยคับ ของเค้า สวย + ดีจริงๆ

Comment

การเลือกซื้อ LCD Monitor แบบมืออาชีพ
                http://www.lcdtvspec.com/lcdtv-news-content.php?sid=9
                ด่วนเลยครับแล้วจะเข้าใจเอง

Comment

Best 5 LCD monitors
                  http://reviews.cnet.com/best-lcd-mon...?tag=ltcol;nav

ของ cnet อ้างอิงรุ่นได้เหมือนกัน บางตัวอาจไม่มีในไทย

1 Dell UltraSharp 2408WFP สั่งในเว็บนี้มีพ่อค้าอยู่นิครับ
                  2 Dell SP2208WFP
                  3Gateway XHD3000 Monitor (30-inch)

dell แต่ราคาโดดไปที่ 8000-9000 นะครับ
                  งบ 6000-7500 บาท บ้านเราตัวดีก็มี
                  Last edited by speed99; 18 Nov 2008, 18:43:48.

Comment

มีงบ 10,000 อะ พอมั้ยอ่ะตัวนี้อะ ของ dell SP2208WFP
                    ราคามันเท่าไหร่อ่ะตัวนี้ SP2208WFP

Comment

ดันๆตกแล้ว

Comment

ดันให้

Comment

ลองไปดูของจริงเลยดีกว่าครับผม
                          แล้วจะเป็นแบบผม ตอนแรกอยากได้ SAMSUNG T220
                          ดูไปดูมาซื้อLG W2252TQ มาแทน
                          เพราะราคามันถูกกว่ากันประมาณ 2,000 บาท
                          ภาพก็ไม่แตกต่างกันมากมาย
                          ลองดูที่ตัวเองชอบและคุ้มกับราคาดีกว่าครับ

Comment

ดันอีก

Comment

AOC เพิ่งซื้อมา 4840 บาท ที่ it city ลดราคาถึงวันที่ 23 เห็นเขาว่าของหมด จะมีอีกหรือเปล่าไม่รู้

Comment

Originally posted by highendnx View Post
                                AOC เพิ่งซื้อมา 4840 บาท ที่ it city ลดราคาถึงวันที่ 23 เห็นเขาว่าของหมด จะมีอีกหรือเปล่าไม่รู้
                                ถูกโคดๆ

Comment

Working...
                                X