Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสเปคคอมงบ 100k ครับ ไม่รอมจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by พีคุง View Post
    จัดไปแล้วครับ อยู่หน้าที่ 2 ^^'
    เหนแล้วครับ แต่หมายถึงคนอื่นๆเค้าน่ะ มาแล้วไม่จัดให้แถมยังมาบ่นว่างั้นว่างี้

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
      นั่งเล่นเกมอยู่ พึ่งเข้าบอร์ด อิอิ

จะซื้อวันไหนครับ นัดมาได้เลย

PM เบอร์โทรมาก็ได้ครับ เดี๋ยวผมแนะนำ

ผมสะดวกทุกวัน แต่บอกล่วงหน้า 1 วัน เดี๋ยวลางานไปช่วยซื้อให้เลย

ขอแค่ซื้อจริงๆก็พอ

ยินดีช่วยครับ
      พุดถึงท่านพีคุงขึ้นมา ท่านพีคุงก็มา . .

Comment

วันนี้เค้าไปซื้อแล้วล่ะครับ โทรมาถามผมเมื่อบ่ายๆว่า ร้าน Busitek อยู่ตรงไหน อิอิ

อีกไม่นานคงได้เห็นกันล่ะครับ ของแรงๆ

Comment

หุหุ เทพจะบังเกิด แต่หวังว่าคงไม่...หรอกนะ

Comment

รอดูอย่างเงียบๆ หุหุ

Comment

ถ้าผมมี 100,000 ละก้อจะซื้อให้หนำใจเลย อิอิ

Comment

โหอิจฉาด้วยเหมือนกัน ซื้อคอมหลังปีใหม่คงราคาถูกแน่เลย แต่รู้สึกว่าแรมจะแพงขึ้น

Comment

แรงทะลุไส้ติ่งแน่ๆ

Comment

ขอให้สนุกกับคอมเครื่องใหม่นะครับ

ปล. แค่ spec แบบผมยังเล่น GE ได้ 1280*1024 เปิด effect สุด ๆ ขณะ colony war ยังได้เลยนะ

เครื่องท่านนี่อาจจะเปิด Super AA16x แถมให้ด้วยล่ะมั้งนี่

Comment

อ่าว..แล้วพี่ พีคุงไม่ได้ไปด้วยหรอครับ ว้า อดเยย นานๆทีจาเจอคนรวยๆนะเนี่ยยย

จขกท.ครับ ช่วยถ่ายรูปมาให้เพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ ชาวocz ดูด้วยน้ะครับ อยากเห็นทุกมุมมองเลย

Comment

อยากเห็นครับ ลายเซ็นของคังbluesky ผมเคยเหงแถวๆ ถ.สุขุมวิทแถวสำโรงอะครับนั่งรถไปกะเพื่อนฮากันทั้งรถเยย หุหุ ว่าแต่รถของคุงพ่อblueskyจิงๆหลอคับกระสวยข้างบนผมขอได้มั้ยครับ

Comment

วันนี้เค้าไปซื้อแล้วล่ะครับ โทรมาถามผมเมื่อบ่ายๆว่า ร้าน Busitek อยู่ตรงไหน อิอิ

อีกไม่นานคงได้เห็นกันล่ะครับ ของแรงๆ

งืมๆๆ ผม กลัว ว่าเค้าจา ไม่มาเทส ให้เราดูอะดิครับ ได้คอมแล้วก่ จาก เว็ป บอร์ดไป - -

Comment

รอดูความแรงคอมราคาแสน

Comment

Originally posted by pipeja View Post
                              อยากเห็นครับ ลายเซ็นของคังbluesky ผมเคยเหงแถวๆ ถ.สุขุมวิทแถวสำโรงอะครับนั่งรถไปกะเพื่อนฮากันทั้งรถเยย หุหุ ว่าแต่รถของคุงพ่อblueskyจิงๆหลอคับกระสวยข้างบนผมขอได้มั้ยครับ
                              รถพ่อผมเองนี่ล่ะครับ นั่งในรถเจอคนมองเยอะๆ อายเหมือนกัน ^^

จาขอเอาไปทามรัยล่ะครับ ^^

Comment

Working...
                              X