Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนวเสียงของ Xonar/X-fi/2ZS/SE-200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอถามราคาค่าตัวของทุกรุ่นหน่อยได้ไหมคับ ว่าตอนนี้ราคาอยู่ที่เท่าไรบ้าง ขอบคุณคับ

Comment

ลักลั่นย้อนแย้งชัดๆ

Comment

ฟังหูไว้หูเชื่อหูตัวเอง..... แต่ผมเห็น [BB] ก็ใจละลายแล้วครับ 555+

Comment

ไม่มี รีวิว Auzen Xplosion กับ Prelude บ้างเหรอคร้าบ

Comment

Originally posted by mrhelix View Post
            ฟังหูไว้หูเชื่อหูตัวเอง..... แต่ผมเห็น [BB] ก็ใจละลายแล้วครับ 555+
            ใช่ครับถูกต้องที่สุด ผมบอกแค่เป็นแนวทาง

Originally posted by cmo View Post
            ไม่มี รีวิว Auzen Xplosion กับ Prelude บ้างเหรอคร้าบ
            ไม่มีการ์ดพวกนี้ครับ เอาใว้มีก่อนค่อยว่ากันอีกทีนะ

เดี่ยวว่างแล้วจะลองกับ 5.1 ชุดของพี่ให้นะครับ T6060

Comment

suebsss

วิจารณืแนวเสียง X-fi ได้ตรงใจผม แสดงว่า ASUS นี่น่าสนเหมือนกัน

รอหน่อย ตอนนี้โครงการมาก รอคิวไปก่อน ....

Comment

รอ Auzen ถ้าป๋าซื้อมาฝาก ก็ไม่ต้องคุยกะ รีวิวละ

Comment

Originally posted by cmo View Post
                  รอ Auzen ถ้าป๋าซื้อมาฝาก ก็ไม่ต้องคุยกะ รีวิวละ
                  ขอด้วยจิ อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by Roat View Post
                    ใช่ครับถูกต้องที่สุด ผมบอกแค่เป็นแนวทาง
                    แต่ผมก็เชื่อที่สุดครับ 55+

Comment

Originally posted by takai View Post
                      ลองแล้วครับ ไม่เกิน 10,000 ใช้เทสก่ะ Microlab X1 อิอิ

เดิมใช้ SE-90 ขอบอก Xonar มันดีจริง ๆๆ
                      ลุงไก่ ผมลองลำโพงตัว 200 เสียงยังแจ่มเลยครับ
                      ปล. เพิ่งกลับจากสะกดวรรณยุกต์

Comment

"คุณภาพ ตาม ราคา"
                        คำนี้ก็ยังใช้ได้นะครับ

Comment

Originally posted by takai View Post
                          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=172385

ใช้ CMI 8788 เหมือนกัน รอฟังแนวเสียงนะครับ จะอันเชิญเทพมาสถิตเพื่อทำรีวิว
                          มาแล้วอย่าลืม Demo น่าร้านเลยนะครับ ขอไปลองฟังถึงที่เลยครับ

Comment

คือออยากได้ข้อมูล ที่สรุปเป็นตัวเลข สเป็คเอามาฟัดกันหนะครับ ... ว่าอันไหนสูงกว่าดีกว่า ...คุ้มค่ากว่า ใช้งานด้านไหนเหมาะ เช่น ตัวนี้ EAX มีค่าต่ำ การนำไปเล่นเกมจะด้อยกว่า แต่ชิบดีกว่าดังนั้นจึงฟังเพลงดูหนังได้ดีกว่า ..ฯลฯ ข้อมูล ประมาณนี้
                            ในเรื่องเสียง เดี๋ยวคณะกรรมการกลางจะหาโอกาสไปฟังเพิ่มเติมหนะครับ อิๆ

Comment

อืมๆ ขุดๆ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                                8 X delta sigma oversampling
                                มันแปลว่าอะไรครับ สงสัย

Comment

Working...
                                X