Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนวเสียงของ Xonar/X-fi/2ZS/SE-200

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อ่านแล้ว...สำนวนพริ้วไหวปานสายลม กรุ๊งกริ๊งดังเสียงน้ำไหล อ่านแล้วแทบขาดใจ คงต้องหามาใช้สักตัว(มั้ง ถ้า ผบ.อนุมัติ)

Comment

8 X delta sigma oversampling

Comment

AsusกับX-fi นะครับ Asus ทำได้ดีกว่าเกือบทุกด้าน
        2ZS สู้ไม่ได้ในทุกกรณี
        เหอๆ มันน่าลองนัก แต่ตังค์นี่สิ....เฮ้อ~~~

Comment

Frequency Response(-3db,24-bit/ 96kHz input) <10Hz to 46KHz(for all channels)
          Frequency Response(-3db,24-bit/192kHz input) <10Hz to 46KHz(for all channels)
          Output/Input Full-Scale Voltage 2 Vrms(5.65Vp-p)

ถ้าจ่ายไฟครบนะ แหล่มก๊าบ ก๊าบ อิอิอิอิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
            Frequency Response(-3db,24-bit/ 96kHz input) <10Hz to 46KHz(for all channels)
            Frequency Response(-3db,24-bit/192kHz input) <10Hz to 46KHz(for all channels)
            Output/Input Full-Scale Voltage 2 Vrms(5.65Vp-p)

ถ้าจ่ายไฟครบนะ แหล่มก๊าบ ก๊าบ อิอิอิอิ
            นี่แหละครับที่ผมหาคำตอบกับพนักงานขายของ Comp and more .... ช่างมันละพอมั้งเสียวๆ อยู่มี supply แค่ 400w ดึงเอียดเต็มสองราง supply คงร้อนขึ้นแน่ๆ

Comment

แบบนี้ สงสัย สอย _Xonar บ้างดีกว่า น้องโรจน์ รับเทิร์น 2zs / Xonar ไหม ...

Comment

ผมก็ยังติดใจใน กลางแหลม ของ se-200 ไว้ว่างๆจะเข้าไปขอลอง asus บ้างนะท่าน

...............................
                แวบมา กทม แปบนึง เดี๋ยวไปเขมรต่อ อิอิ

Comment

เทพตุ้ย หายไปไหนมาเนี้ย

Comment

ท่าน Roat ใช้กับลำโพงอะไรครับ
                    รบกวนช่วยลองกับลำโพงบ้านๆ พวกX3 EACAN หรือตัวธรรมดาที่ท่านพอมีนะครับ
                    ว่าซาว์นตัวไหนจะพาลำโพงบ้านๆให้สู่สวรรค์ได้บ้างครับ

Comment

Originally posted by golf252 View Post
                      เทพตุ้ย หายไปไหนมาเนี้ย
                      ตะลอน ตจว ยาวเลยครับ เข้า กทมมาเมื่อวานนี้เอง เดี๋ยวก็ไปแถวเขมร อีกครับ ไม่ได้เข้าเวปเลย

Comment

อยากให้ลองกับลำโพงไม่เกินหมื่นอะครับ

Comment

สงสสัยต้องอยู่อย่างพอเพียงละเรา +_+

Comment

ลองแล้วครับ ไม่เกิน 10,000 ใช้เทสก่ะ Microlab X1 อิอิ

เดิมใช้ SE-90 ขอบอก Xonar มันดีจริง ๆๆ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=172385

ใช้ CMI 8788 เหมือนกัน รอฟังแนวเสียงนะครับ จะอันเชิญเทพมาสถิตเพื่อทำรีวิว

Comment

ใช้ออนบอร์ดต่อไปครับ

Comment

Working...
                                X