Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า Z-5500 กับ Bose C5 ท่านจะเลือกอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เพื่อนหิ้วไม่หนักตายเหรอครับนั่น bose c5 ยังหิ้ว โอเคนะ แต่ z5500 นี่สิ กล่องใหญ่โตมากๆ
    ทีแรกกะจะหิ้วกลับ เปลี่ยนใจ เอาตัวเดียวพอ bose อยู่ละ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
      ^
      ^
      ไปฟังเพลง รึไปดูฝาหรั่งข้าวสารหว่า อิอิอิอิ
      ไปกินข้าวครับ ถ้าไม่ชอบความวุ่นวายของแหล่งบันเทิงข้าวสารก็ร้านนี้นี่แหละครับ กินเบียร์ กินข้าว (อร่อยดีครับเมนูเด็ดต้มส้มปลาแซลมอน) แทงพูล สบายอารมณ์ดีครับ หรือเปลี่ยนใจไปฟัง สการ์ ใน Brick Bar ที่อยู่ข้างในก็ยังทัน อิอิ

Comment

ฟังเพลงก็ C5 ครับ ดูหนังก็ไปดูห้อง Home เอา (ถ้าพ่อไม่อยู่จะลองเอาหนังชมพูไป Test นะคับ คริๆ)

Comment

ต่อกับ XB360 เล่นเกมใช่ไหม หลีกเลี่ยง ลำโพงที่ฟังเพลงเพราะๆ หวานๆ นุ่มๆ เบสบาง นะครับ เล่นเกมห่วยครับ

เอาตัวที่เบสหนัก คม เสียง sat คมชัด ดีกว่าครับผม

Comment

ถ้าเป็นผมจะเลือกระหว่าง Z5500 กับ C5 ไม่ดูราคาและจำนวนลำโพง
            ผมเลือก Z5500 ส่วนตัวไม่ชอบ bose ตั้งแต่เครื่องเสียงบ้านล่ะ อิอิ

Comment

อ้อ ถ้าเล่นเกมนะ ลำโพงตัวเล็กราคาแพงๆ ผมว่าไม่เหมาะครับ เวลาเปิดเร่งเยอะ สงสารลำโพง

ตัวใหญ่ ดอกซับใหญ่ วัตต์เยอะๆ เสียงดังๆ ชัดๆคมๆ ดีกว่า เปิดดังๆได้โดยที่ลำโพงไม่ได้ออกแรงมาก

Comment

Originally posted by ooozzooo View Post
                ฟังเพลงก็ C5 ครับ ดูหนังก็ไปดูห้อง Home เอา (ถ้าพ่อไม่อยู่จะลองเอาหนังชมพูไป Test นะคับ คริๆ)
                ตกลงได้ที่ไหนมาครับ หิ้วหรือปิยะนัส ^^ ใช้แล้วถูกใจมั๊ยครับ

Comment

เป็นผม ผมเก็บBOSE คับเพราะมันต้องหิ้วอย่างเดี่ยวถึงได้ราคานี้
                  แต่Z5500 เดี่ยวก็คงราคาลง ช่วงนี้กำลังนิยม มันเลยปรับราคาเยอะ

Comment

Originally posted by portega View Post
                    เป็นผม ผมเก็บBOSE คับเพราะมันต้องหิ้วอย่างเดี่ยวถึงได้ราคานี้
                    แต่Z5500 เดี่ยวก็คงราคาลง ช่วงนี้กำลังนิยม มันเลยปรับราคาเยอะ
                    อืมๆ จิงๆ

Comment

Originally posted by portega View Post

ผมเก็บ Z5500 ครับ มันหนักให้เพื่อนหิ้วให้ครั้งเดียว
                      ส่วน C5 เบาๆ ไปหิ้วอีกกี่ครั้งก็ได้

ขำๆนะครับ อิอิ

แต่จริงๆ ถ้าฝากเพื่อนมันจะหิ้วตัวไหนก็ได้ ไม่เกี่ยงขอให้มันสะดวกละกัน
                      Last edited by IIM; 13 Mar 2008, 15:39:50.

Comment

Originally posted by IIM View Post
                        ผมเก็บ Z5500 ครับ มันหนักให้เพื่อนหิ้วให้ครั้งเดียว
                        ส่วน C5 เบาๆ ไปหิ้วอีกกี่ครั้งก็ได้

ขำๆนะครับ อิอิ

แต่จริงๆ ถ้าฝากเพื่อนมันจะหิ้วตัวไหนก็ได้ ไม่เกี่ยงขอให้มันสะดวกละกัน

ตกลงได้Z5500หรือยังคับลูกพี่ หิหิหิหิหิ

Comment

ยางงงงง เรยยย 5 5

Comment

X-fi FPS ดับอนาถไปเรียบร้อย(เสียงแตก) กำลังรอของ เห็นร้านว่าจะเครมเป็นตัวใหม่มาให้เลย
                            หมดอารมณ์จะเปลี่ยนลำโพง ซื้อมาก็ยังไม่ได้ใช้ -*-
                            Last edited by IIM; 14 Mar 2008, 12:46:23.

Comment

Originally posted by IIM View Post
                              X-fi FPS ดับอนาถไปเรียบร้อย(เสียงแตก) กำลังรอของ เห็นร้านว่าจะเครมเป็นตัวใหม่มาให้เลย
                              หมดอารมณ์จะเปลี่ยนลำโพง ซื้อมาก็ยังไม่ได้ใช้ -*-
                              ร่วมไว้อาลัย X-Fi FPS

Comment

ตอบกันไปหลายคนละ แล้วคนถามเนี่ยเลือกได้ยัง

Comment

Working...
                                X