Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหูฟังหน่อบครับงบ 10000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตัวนี้ Sennheiser G4ME Zero ใส่สบายกว่า
    ตัวนี้ Audio Technica ADG1X เสียงดีกว่า

Comment

Originally posted by lookchid View Post
      ผมขอเเชร์ประสบการณ์ นิดหนึ่งครับ
      เมือคืนผมเอา หูฟัง Ath ที่ซื้อจาก ยุ่น เเปลงเงินไทย เเล้ว 550บาทถูกเกิ้น
      เสียบ กับ dacamp ที่ไม่เคยใช้ภาคหูฟัง มา 3ปี เสียง ออกทุ่งเลย -*-
      อย่าลืมดูต้นทางด้วยนะครับ มีผลกับเสียงมากมาย
      อย่างเช่นหู ไหน ที่ว่าเบสบางเบสหาย เบสไม่มี มาเจอ โทรศัพท์ htc ที่ใส่โปรเเกรม ibeat ไม่ว่าจะเปิดฟังอะไร
      ผ่าน ช่อง 3.5 เจ้า โปรเเกรม ibeat จะทำงานตลอด ผลคือ หูฟัง จะมีเบสออกมาเนียนๆ เเนวเสียง ibeatมาผสมทันที
      เเนวเสียงหูฟังที่ร้านเเนะนำ จะไม่ตรงเลย ฮ่าๆ ตอนนี้ ผมก็ติดเเนวเสียงผสม เเบบนี้ไปเเล้ว
      ผมลองมาหลายครั้งมากพอเอาหูที่ฟัง ประจำ มาเสียบเครื่องอื่น เอ้าเสียงเปลี่ยน ไปพอสมควรเลย
      โทรศัพท์ เครื่องนี้ ผม ใช้มาหน้าจะขึ้นปีที่ 4-5 ไม่ยอมพัง เเต่กล้องหลังม่วงเเล้ว ปัจจุบัน ก็ยังใช้ต่อไป
      สายเสียดายของ กับติดเเนวเสียง เลยใช้ไปยาวๆครับ
      อ่อ คลิปวีดีโอต่างๆ ที่ผมเคยอัฟyoutubeไว้ ก็มาจากเจ้านี่ ทั้งหมดครับ

ชอบเสียงของ htc ibeat เช่นกันเลยครับ

Sent from my Mi A1 using Tapatalk

Comment

Working...
      X