Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 15k หาsoundcard หรือ dac ดีครับแนะนำด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Diamond 220 port อยู่ล่าง แล้วกระจายออก 4ทิศ ตรงขอบตู้ครับ

เป็นแบบนี้ทั้ง 200 series ยกเว้น 210 port อยู่หลัง

Comment

Originally posted by Arjuna View Post
      220 ท่อลมลงช่องเหนือฐานครับท่านเสือ

กำ...ท่อลมล่าง....นึกไมถึงเลยไมสังเกตครับ

Comment

เน้นฟังเพลง เปลี่ยนลำโพงไปเลยไม่เห็นผลกว่าเหรอ ผมก็ว่าตามนี้เลย dac 3000 +-ก็พอ สําหรับ ลําโพงราคานี้

Comment

ES9018K2M SA9023 USB DAC มือลันกดสังไปอีกแล้ว

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
            ES9018K2M SA9023 USB DAC มือลันกดสังไปอีกแล้ว
            ตัวนี้ก็เล็งอยู่เหมือนกันครับ จะเอามาใช้กับหูฟัง Earbud รอฟังแนวเสียงครับ

Comment

ราคาไม่เบาเหมือนกันนะครับท่านเสือ หน้าตาเหมือนแต่คนล่ะเจ้า Cก็ดันไม่เหมือนกันซะอีก
              ว่าแต่มันปล่อย 3.5 / RCA พร้อมกันมั้ยเนี่ยถ้าใช่ก็น่าสน

Last edited by Arjuna; 7 Jul 2017, 11:23:05.

Comment

Originally posted by Arjuna View Post
                ราคาไม่เบาเหมือนกันนะครับท่านเสือ หน้าตาเหมือนแต่คนล่ะเจ้า Cก็ดันไม่เหมือนกันซะอีก
                ว่าแต่มันปล่อย 3.5 / RCA พร้อมกันมั้ยเนี่ยถ้าใช่ก็น่าสน

ถ้าปล่อย 3.5 / RCA พร้อมกันได้คงจะดีมากเลยครับ RCA ต่อ2.0 3.5 ต่อซัพ คงสนุกเลยครับ

Comment

ไมแนใจครับเดียวมาถึงแล้งบอกครับ
                  แตตัวนี้ออกทั้ง2ชองครับ

9018 ราคานี้ถูกมากครับ....แบบกลองเหลียมถูกกวานี้อีก...แตผมชอบทรงตัวนี้มากกวา
                  Last edited by tiger X-fi; 7 Jul 2017, 20:07:11.

Comment

Working...
                  X