Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำหูฟัง Fullsize สำหรับฟังเพลงดูหนังทีครับ ราคาไม่เกิน 3500 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เผือสนพีจีน

Comment

Originally posted by Gintama023 View Post
      สนใจรับไปดูแลต่อมะครับ
      คนนึงบอกดาร์ค คนนึงบอกใส คนนึงบอก flat ผมละมึนตึ้บเลยตอนนี้ 555

Comment

Originally posted by RH_MayBee View Post
        คนนึงบอกดาร์ค คนนึงบอกใส คนนึงบอก flat ผมละมึนตึ้บเลยตอนนี้ 555
        ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by RH_MayBee View Post
          ผมยังไม่เบิร์นเลยครับ

อีกอย่างผมไม่มีซาวการ์ดด้วย ตรงนี้คิดว่าน่าจะมีผล เพราะเบสที่ออกมาตอนนี้รู้สึกเบากว่าหูฟังเกมมิ่งที่ใช้อีก

เจอเสียงตัว ซ ทีขี้หูแทบสั่น
          Last edited by Gintama023; 25 Jun 2017, 11:02:17.

Comment

Originally posted by Gintama023 View Post
            ผมยังไม่เบิร์นเลยครับ

อีกอย่างผมไม่มีซาวการ์ดด้วย ตรงนี้คิดว่าน่าจะมีผล เพราะเบสที่ออกมาตอนนี้รู้สึกเบากว่าหูฟังเกมมิ่งที่ใช้อีก

เจอเสียงตัว ซ ทีขี้หูแทบสั่น
            หูฟังเกมมิ่งมันบูสเบสเข้าไว้ เวลาเล่นเกมจะได้ตูมตาม

ส่วนไอ้ ซ จ ฟ นี่เรื่องจริงฮะ ยิ่งฟังเพลงร้องผู้หญิงนี่นึกว่าเข้าฟังเลคเชอร์วิชาการออกเสียงภาษาอังกฤษ

Comment

พวกหูฟัง full หลังเบิร์น กับ ก่อนเบิร์น บางตัว เสียคนล่ะเรื่องเลยนะครับ
              ส่วนบุคลิก เสียงจากออนบอร์ด จะเเหล่ม เเละ เเห้ง เป็นเอกลักษณ์ ของเค้าอยู่เเล้ว
              มาเจอหูใหม่เเกะออกจากกล่อง นี่ยิ่งเเล้วใหญ่เลยนะครับ ลองเสียบเครื่องเล่น อะไรก็ได้ เปิดทิ้งไว ซัก 1-2 วันเเล้วเอามาฟังใหม่ดูอีกทีครับ
              เพื่ออาจจะถูกใจมากขึ้น เเต่ถ้ายังไม่โดน ก็คงต้องปล่อยไปครับ

Comment

SHP 9500 จขกท ยังปล่อยอยู่ไหมครับ ไม่อยากโดนฟันหัวเเบะสั่งจาก amazon ในไทยก็ไม่มีขาย เเรร์จริงๆ

Comment

Originally posted by kenfatys View Post
                  SHP 9500 จขกท ยังปล่อยอยู่ไหมครับ ไม่อยากโดนฟันหัวเเบะสั่งจาก amazon ในไทยก็ไม่มีขาย เเรร์จริงๆ
                  ผมเห็นในlazadaมีน่ะ

Comment

แต่ละคน หูดับ หูเดี้ยง หูเพี้ยน ไม่เท่ากันครับ เคยอธิบายแล้วแต่เหมือนจะไม่ยอมรับกัน คงคิดว่าตัวเองหูทองคำกันหมด

Comment

Working...
                    X