Announcement

Collapse
No announcement yet.

JBL Pebbles น่าเล่นไม๊ขอรับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ท่านต่อกับการ์ดเสียงหรือป่าวครับ ท่านหรอย

Comment

ไช้ DAC ในตัวลำโพงครับ ผมไม่มี SC หรือ DAC

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
        ไช้ DAC ในตัวลำโพงครับ ผมไม่มี SC หรือ DAC
        น่าสนใจมากเลย ไม่ทราบว่าตัวลำโพง นั้นมีกำลังขับเท่าไรคับ กำลังหาลำโพงอยู่พอดีสนใจตัวนี้อยู่เหมือนกัน advice เขาเก็บเงินปลายทางแบบ lazada ได้ไหมคับ

Comment

เก็บปลายทางรู้สึกว่าไม่มีนะครับ แต่ใว้ใจใด้โน้ตบุ้คตัว 8 พันผมก็เคยโอนก่อนส่งมาแล้ว

กำลังขับ อืม ... ก็ ดังกว่าช้างน้อยนิดหน่อยครับ คือดังมากสำหรับหน้าคอมพ์

แต่ก่อนที่จะเร่งใด้สุดเบสก็เริ่มกระพือเพราะไฟเลี้ยงไม่พอ

Comment

ดูท่าทางตัวนี้ท่านหรอยจะได้ใช้อีกยาวนะครับ

Originally posted by tanuwate View Post
            น่าสนใจมากเลย ไม่ทราบว่าตัวลำโพง นั้นมีกำลังขับเท่าไรคับ กำลังหาลำโพงอยู่พอดีสนใจตัวนี้อยู่เหมือนกัน advice เขาเก็บเงินปลายทางแบบ lazada ได้ไหมคับ
            Advice online ไม่มีเก็บปลายทางครับ

แต่ไม่ต้องห่วง ผมสั่งไปหลายรอบแล้ว ยังไม่เคยมีปัญหาครับ

Comment

เอาแล้วสิ ท่านมาทำให้ผมอยากไปสอยมาลองซะแล้ว

Comment

ยี่ห้อนี้ชื่อเสียงดี ไม่รู้เปนญาติกับลำโพงแมงกะพรุนป่าวถ้าสั่งแอดไวดใกล้บ้านก็ได้แต่ต้องมัดจำ

Comment

Originally posted by eieieiei View Post
                  ยี่ห้อนี้ชื่อเสียงดี ไม่รู้เปนญาติกับลำโพงแมงกะพรุนป่าวถ้าสั่งแอดไวดใกล้บ้านก็ได้แต่ต้องมัดจำ
                  JBL อยู่กับ Harman Kardon นั่นแหละครับ

Comment

แนวเสียง Jbl ผมใช้หูฟังยี่ห้อนี้ก็ชอบนะ แต่ลำโพงยังไม่เคยจริงจัง สงสัยจะเป็นแนวที่ชอบ เอาไงดีจัดมั้ย 555+

Comment

https://www.youtube.com/watch?v=nge2...CLW8a6njqlQo0A

ป่ะ ๆ ไปสั่งซื้อกัน ^^

Comment

Working...
                      X