Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำโปรแกรมฟังเพลงในมือถือที่เสียงแจ่มๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณทุกๆท่านครับ สรุปจัดตัว n7player มาแล้ว โดยรวมแล้วรายละเอียดเสียงดีมาก
    แต่เวลาปรับ EQ มันจะหน่วงๆ แล้วปรับเบสมากๆเสียงแตกพร่าเลย T_T สรุป ไม่ค่อยคุ้มกับเงินที่จ่ายไปสักเท่าไหร่

Comment

Originally posted by toolpak View Post
      ขอบคุณทุกๆท่านครับ สรุปจัดตัว n7player มาแล้ว โดยรวมแล้วรายละเอียดเสียงดีมาก
      แต่เวลาปรับ EQ มันจะหน่วงๆ แล้วปรับเบสมากๆเสียงแตกพร่าเลย T_T สรุป ไม่ค่อยคุ้มกับเงินที่จ่ายไปสักเท่าไหร่
      เสียไปเท่าไหร่ครับ

Comment

120 เศษๆครับ

Comment

Originally posted by toolpak View Post
          120 เศษๆครับ

Comment

ปัญหาของการเขียน software ก็คือ ไม่สามารถทำให้เข้ากับ haedware ได้ครับ
            เลยแนะนำว่าไม่ต้องซื้อ เพราะคนทำมันคนละคน ถ้ามันดีจริงๆ ผู้ผลิตซื้อตัวหรือซื้อเทคโนโลยีไปแล้ว
            ไม่ก็ขายแพงแน่ๆ

Comment

Working...
            X