Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยน Opamp ให้ X3 ใช้เบอร์ไหนแจ่ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็ต้องการเรื่องกระแส กะตัวถังครับ
    คือคิดว่า บ้านหม้อน่าจะมีขาย แต่ผมไม่รู้ร้านไหนอ่ะครับ

กี้นี้เห็น wt มี (fairchild) ตัวละ 6 บาท
    Last edited by m shifu; 16 May 2014, 14:06:02.

Comment

M = 500mA /// มี-ไม่มีA , T = 1.5A ... TO-220เหมือนกัน
      ที่เคยถามร้านสหพิพัฒน์กับNPE จะมีแต่แบบรหัส "มี-ไม่มีA" 1.5A ครับ
      Last edited by keang; 16 May 2014, 14:12:22.

Comment

ขอบคุณครับ

ขอ จขกท. ขอนอกกระทู้อีกนิดนะ อิ อิ
        พวก adj. ldo ตัวถัง to-220
        ที่บ้านหม้อมีขายเบอร์ไหนมั่งครับ ขอร้านด้วยอ่ะครับ

Comment

ES ผมเช็คก่อนเป็นอันดับแรกครับ

Comment

Originally posted by tiger X-fi View Post
            ES ผมเช็คก่อนเป็นอันดับแรกครับ
            เหมือนกันครับ
            แต่เค้าไม่มีอ่ะครับ

Comment

Originally posted by m shifu View Post
              ขอบคุณครับ

ขอ จขกท. ขอนอกกระทู้อีกนิดนะ อิ อิ
              พวก adj. ldo ตัวถัง to-220
              ที่บ้านหม้อมีขายเบอร์ไหนมั่งครับ ขอร้านด้วยอ่ะครับ
              ได้เลยครับไม่มีปัญหา

Comment

Originally posted by MaToMan View Post
                ต้องโทษน้าๆทุกคนด้วยนะครับ

เอาไว้เรียนจบแล้วค่อยมาตั้งกระทู้ใหม่ก็ได้นะครับ

Comment

Working...
                X