Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ DAC ราคาประมาณ 3000-4000 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พี่กุ๊ก ใจเดียวกันเลย ไป ST ด้วยกันมั้ยค้าบ รอดูผู้นำเข้าว่าเอาเข้ามาถูกหรือเปล่า

Comment

Xonar DS ^^ จะเอาไปโม เช่นกัน
      Last edited by doonut; 22 Apr 2011, 14:52:13.

Comment

e7 กับ udac2 จะได้มาพรุ่งนี้ จะเทสให้
        แต่ z2 นี่พึ่ง pm ไปขอยืม ไม่รู้จะได้เรื่องว่ายังไงบ้าง
        ขอบคุณมากครับ ขอรออ่านก่อนละครับ

Comment

Originally posted by ceberos64 View Post
          พี่กุ๊ก ใจเดียวกันเลย ไป ST ด้วยกันมั้ยค้าบ รอดูผู้นำเข้าว่าเอาเข้ามาถูกหรือเปล่า
          ST บอกไว้เลยว่าไม่ถูก แพงเหมือนเดิม 555

พรุ่งนี้ผมจะไปซื้อ Heat sink ก็เลยว่าจะเอาไปลองเทียบกับตัวอื่นดู
          อยากรู้เหมือนกันว่า DS ตัวที่ผมโม+OPA627au จะสู้ HDAV เดิมๆได้รึเปล่า

Comment

DS วงจรออปแอมป์ของเดิมเกนขยายต่ำไปนิด เสียงจะเบาเมื่อเทียบกับการ์ดตัวอื่น
            ลองโมวงจรออปแอมป์ใหม่สิ เพิ่มเกนขยายขึ้นอีกหน่อย จะสมบูรณ์มากขึ้น

Comment

ปิดเทอมว่างแล้วน๊า เตรียมพร้อมยกไปบ้านพี่แล้วนะค้าบ 55+ จะไปซื้อแม๊กนั่มให้พี่ ยังจำได้เปล่าหุหุ ตอนนี้กำลังขาย Creative Music HD ทำทุน

Comment

พรุ่งนี้ไง ไปรวมหัวกันบ้านเสี่ยพงษ์(ถ้าเค้าว่าง) เอา HD มาด้วยก็ดีครับ อยากลองฟังเสียงเหมือนกัน ^^

Comment

Originally posted by ceberos64 View Post
                  ปิดเทอมว่างแล้วน๊า เตรียมพร้อมยกไปบ้านพี่แล้วนะค้าบ 55+ จะไปซื้อแม๊กนั่มให้พี่ ยังจำได้เปล่าหุหุ ตอนนี้กำลังขาย Creative Music HD ทำทุน
                  Originally posted by milestone View Post
                  พรุ่งนี้ไง ไปรวมหัวกันบ้านเสี่ยพงษ์(ถ้าเค้าว่าง) เอา HD มาด้วยก็ดีครับ อยากลองฟังเสียงเหมือนกัน ^^
                  ถ้าจะมามาก่อนบ้านหม้อเปิดสิครับ ซัก 9-10โมงอะไรแบบนี้ เพราะตอนบ่ายผมต้องออกไปข้างนอกชัวร์ครับ
                  สรุปพรุ่งนี้ว่างเช้าเน้อ ถ้าไม่งั้นวันอาทิตย์ครับ มีของให้ลองเยอะเลย เพราะจะมี udac / e7 / e9 มาให้ลอง

Comment

ได้ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปแต่เช้า คงถึงซัก 10 โมงจ้า ^^

Comment

Originally posted by milestone View Post
                      ได้ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปแต่เช้า คงถึงซัก 10 โมงจ้า ^^
                      ออกแล้วโทรมานะครับ จะได้บอกว่าต้องมายังไงครับพี่กุ๊ก
                      ผมอยู่เยาวราชเน้อ ไม่ได้อยู่บ้านหม้อ เดี๋ยวเลยครับ อิอิ

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
                        e7 กับ udac2 จะได้มาพรุ่งนี้ จะเทสให้
                        แต่ z2 นี่พึ่ง pm ไปขอยืม ไม่รู้จะได้เรื่องว่ายังไงบ้าง
                        ผมรอดูเทสอยู่นะครับ ฮ่าๆ ผมลังเลระหว่างเจ้า2ตัวนี้หละครับ แต่การใช้งานผมมันเหมาะกับ udac2 มากกว่า ติดตรงที่ว่าราคาแค่นั้นเอง

Comment

ไปบ้านพี่พงษ์ สับสนครั้งแรก ไอเราก็นึกว่าอยู่ในตลาดเยาวราชที่ต้องเดินหา ที่แท้ เป็นที่ ที่เรารู้จักแต่ไม่เคยเดินไปถึง - - วันนี้ ผมพึ่งตื่นคงไปไม่ทันละ เด่วเช็คตารางการทำงานของแฟนวันพรุ่งนี้ว่างไปด้วยเด้อ

Comment

uDAC2
                            Z2

Comment

udac2 ยังไม่มา เพราะเหตุอันไม่คาดฝันครับ
                              อาจจะต้องเลื่อนนิดหน่อย ส่วน E7 มาอยู่ในมือแล้ว
                              Z2 ยังไม่รู้ชะตา 555

ว่าแต่คงได้ดูมหากาพย์ Fiio ก่อนแน่ๆ

Comment

ว้าว รอชมครับๆ

Comment

Working...
                                X