Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Xtreme music 0460 CLUB ^c^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เดิมๆๆๆไม่โมไว้ไปเล่น AVR อิอ
    Attached Files
    Last edited by kidnapped1; 25 Jan 2011, 17:54:54.

Comment

• sb0460 หรือ Foobar output asio นะครับ เสียงมันมีปัญหา ลองฟังจาก VDO ดูนะครับ

มันเป็นแบบหลังจากผมเสียบ Ext.HDD ของ Seagate อ่ะครับมันจะมีเสียงแปลกๆ ซ่าๆ จี๊ดๆ มาก่อน

แล้วเสียงก็เป็นแบบใน VDO นี้แหละครับ

ภาพจาก VDO อาจชวนปวดหัวได้อย่าไปสนภาพเยอะนะครับ
      แนะนำ เบาเสียงลำโพงก่อนเปิดก็ดีนะครับเสียงมันแสบหูพอตัว

ผมเดาสาเหตุว่ามันน่าจะมาจาการที่มีโปรแกรมอื่นใช้ช่องทางเสียงอยู่แล้วพอเปิดเพลงจาก Foobar มันเลยชนกันไว้ก่อน

เพราะยังไม่อยากโทษตัวการ์ด หรือท่านใดมีความเห็นอย่างอื่นก็ช่วยทีนะครับ

เพราะเวลาปิดโปรแกรมอื่นๆ แล้วลองเปิด Foobar ใหม่มันก็ไม่เป็นไร

แล้วจะแก้ไขได้ยังไงมั้งครับ
      Last edited by Destl2oY; 25 Jan 2011, 20:16:19.

Comment

• มาลงชื่อคับ 460A +H200D

Comment

• win7 มีปัญหาตอนที่เลือก mode แล้วเข้าไปปรับอะไรต่าง พอเสร็จแล้วปิดโปรแกรมซักพักจะมี error แจ้งตลอดเวลา บางทีใช้ๆไปลองเข้าไปปรับใหม่บางครั้งพบว่าอันที่เราปรับไว้แล้วหายหมดเลย บางทีก็ไม่มีdriverซะงั้นอ่ะ ต้องเสียบการ์ดใหม่ถึงจะมา ของผมเป็นเฉพาะwin7 อ่ะคับ

Comment

• ผมลงตอนแรกๆ ปรับไปปรับมา บลูสกินเลยครับ -*- ลงใหม่ จบครับ ^c^ เล่นเอาเหนื่อยไปหลายวัน กว่าจะปรับให้เข้าที่

Comment

• ถ้าไม่เสียบสาย 4 Pin Floppy Connector จะเป็นอะไรมั้ยครับ

Comment

• Originally posted by oOTeeNoyOo View Post
                ถ้าไม่เสียบสาย 4 Pin Floppy Connector จะเป็นอะไรมั้ยครับ
                ไม่ต้องเสียบครับ

Comment

• Originally posted by tiger X-fi View Post
                  ไม่ต้องเสียบครับ
                  ตอนนี้ผมเสียบอยู่จะเป็นอะไรป่ะครับ

Comment

• Originally posted by oOTeeNoyOo View Post
                    ตอนนี้ผมเสียบอยู่จะเป็นอะไรป่ะครับ
                    ไม่น่าเป็นอะไร...แต่ถอดออกดีกว่าครับ

Comment

• Originally posted by tiger X-fi View Post
                      ไม่น่าเป็นอะไร...แต่ถอดออกดีกว่าครับ
                      แล้วของท่านเสียบหรือเปล่าครับ ถอดออกกลัวไฟไม่พอครับ

Comment

แล้วของท่านเสียบหรือเปล่าครับ ถอดออกกลัวไฟไม่พอครับ
                        4 Pin Floppy Connector ใช้กับตัว Front Panel ครับ ปกติไม่ต้องจ่ายไฟเพิ่ม

Comment

• -*- กำลังเบิร์น ซับลูกใหม่เสียงยังไม่ถูกใจ - -. เซง ครึ่งนึง

Comment

• วันนี้ส่ง sb0467 ไปอัฟ เฟริมแว เป็น sb0460 อยากถอด dts จากการ์ดมั่ง

Comment

ผมไม่ได้เสียบครับ
                              Originally posted by greenreal View Post
                              -*- กำลังเบิร์น ซับลูกใหม่เสียงยังไม่ถูกใจ - -. เซง ครึ่งนึง
                              ของใหม่เบิร์นกันยาวๆๆ

Comment

• มาส่อง อิอิ

Comment

Working...
                                X