Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Xtreme music 0460 CLUB ^c^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้ามีแผ่น Studio Quality X-Fi Xteme music เซ็ทค่า 24Bit :192000Hz

หรือดูหนัง X-Fi Xtreme music เปิด Analog DTS 7.1 24bit,192HZ(studio Quality) [Analog HD]

Comment

• ใช้X-fi Music SB0460มาสักพักนึงแล้วครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

Comment

• แง่ ยังไม่มีชื่อผมในแก๊งเลยครับ ขอร่วมด้วยครับผม บรรยายไปตั้งเยอะ ใช้ X-Fi Xtreme Music SB0460 ครับผมน่าจะซัก 3 ปีแระ

Comment

• ฝากถามท่านเสือเผื่อผ่านมาแถวนี้ครับ ถ้าผมจะใช้ Eacan A200 5.1 กับ X-Fi Xtreme Music SB0460 ของผมนี่ถ้าจะเปลี่ยนสายลำโพงกับสายสัญญาณนี่จะใช้ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ เอาแบบสมกับค่าตัวเจ้า Eacan นะครับ ต่อแต่หูฟัง ดูหนังไม่สะใจครับเหอะๆ

Comment

• Originally posted by -Tetsu69- View Post
            แง่ ยังไม่มีชื่อผมในแก๊งเลยครับ ขอร่วมด้วยครับผม บรรยายไปตั้งเยอะ ใช้ X-Fi Xtreme Music SB0460 ครับผมน่าจะซัก 3 ปีแระ
            จัดให้ไปครับ สำหรับ สมาชิก X-fi ทุกท่าน หน้ามีนัดมิตติ้ง นะครับ ^ ^

Comment

• 046A แอบมาดู อิอิ

Comment

• Originally posted by -Tetsu69- View Post
                ฝากถามท่านเสือเผื่อผ่านมาแถวนี้ครับ ถ้าผมจะใช้ Eacan A200 5.1 กับ X-Fi Xtreme Music SB0460 ของผมนี่ถ้าจะเปลี่ยนสายลำโพงกับสายสัญญาณนี่จะใช้ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ เอาแบบสมกับค่าตัวเจ้า Eacan นะครับ ต่อแต่หูฟัง ดูหนังไม่สะใจครับเหอะๆ
                แง๋ว....เดี๋ยวคุยหลังไมค์ครับ

Comment

• ได้รับ PM แล้วครับท่านเสือถ้าได้เจ้า A200 มาเดี๋ยวจัดตามท่านเลยครับ ถ้าผมอัปสายคู่หน้าเป็นสาย QED เมตรล่ะ 100-200 จะ work มั้ยครับหรึอว่ามันจะไม่เข้ากับเจ้า A200 ครับ

Comment

• ตรงนี้คงตอบไม่ได้ครับ..สายละละตัวให้แนวเสียงไม่เหมือนกัน
                    ผมมองว่าไม่ค่อยคุ้มด้วยครับ ถ้าจะเล่นสายลำโพงคู่หน้าที่ราคาเมตร100-200
                    รอฟังเสียงก่อน...ว่าอยากได้อะไรเพิ่ม...ค่อยมาดูว่าสายลำโพงที่จะเอามาเพิ่ม
                    มันจะเพิ่มสิ่งที่เราต้องการได้หรือป่าว

Comment

• แวะเข้ามา

Comment

• ขอบคุณครับท่านเสือได้มองอะไรหลายๆอย่างขึ้นเยอะเลยครับ

Comment

• แวะ มาดู นิโหน่ย ^ ^

Comment

• มาลงชื่อด้วยครับใช้มาเกือบๆปีได้ละไม่ได้โม ดูหนังเล่นเกมส์+ฟังเพลงกับลำโพงกากๆ

Comment

• SB0460 + Klipsch GMX A 2.1 ครับ เสียงเบสแข็งไปหน่อยแนะนำสายสัญญาณเสียงนุ่มๆทีครับ

Comment

• ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ที่เล่นมานาน ^ ^

Comment

Working...
                                X