Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Xtreme music 0460 CLUB ^c^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาลงชื่อด่้วยคน SB0460 + EACAN A-500L

Comment

• ไปได้ลำโพง ซับมาอีกแล้ว โอ้ย เบิร์นกันอีกแล้ว - -.

Comment

• Originally posted by greenreal View Post
        ไปได้ลำโพง ซับมาอีกแล้ว โอ้ย เบิร์นกันอีกแล้ว - -.
        ได้มาอีกแล้ว...ชุดไหนเบื่อๆส่งมาให้ผมยืมใช้ได้นะ....ไม่ว่ากัน...555+

Comment

• ^"ชุดไหนเบื่อๆส่งมาให้ผมยืม"

เบริน์จนได้ที่แล้วค่อยส่งไปให้ เสือยืม ท่านเสือจะได้ไปเปลืองไฟ อิ อิ..

Comment

• Originally posted by tiger X-fi View Post
            ได้มาอีกแล้ว...ชุดไหนเบื่อๆส่งมาให้ผมยืมใช้ได้นะ....ไม่ว่ากัน...555+
            +1 (รอต่อคิวครับ)

Comment

• x-fi music sb0460 + microlab x15

Comment

• Originally posted by tiger X-fi View Post
                Originally posted by mujaarm View Post
                ^"ชุดไหนเบื่อๆส่งมาให้ผมยืม"

เบริน์จนได้ที่แล้วค่อยส่งไปให้ เสือยืม ท่านเสือจะได้ไปเปลืองไฟ อิ อิ..
                Originally posted by e20zei View Post
                +1 (รอต่อคิวครับ)
                ของใหม่มา ของเก่าไปอยู่กับคนอื่นเหมือนกัน ระบบหมุนเวียน ^c^

Comment

• มาส่อง อีก

Comment

• มาส่อง ครับอิอิ

Comment

• น่าอยู่ด้วย จัง

Comment

• มาแอบดู คนส่อง^ ^

Comment

• ผมลืมไปแล้วนะครับเนี่ย ว่ามีอยู่ ผมมีปัญหากับการ์ดตัวนี้มาก ชอบไม่เจอบ่อยๆ เรามีทางแก้อย่างไรบ้างครับ เบื้องต้นต้องเอามาขัดขอทองแดงมันอ่ะ จนออกขาวแล้ว T_T

Comment

• ^ส่งไปให้ท่าน ธนวุฒิซ่อมครับ

Comment

• Originally posted by mujaarm View Post
                              ^ส่งไปให้ท่าน ธนวุฒิซ่อมครับ
                              ท่าน ธนวุฒิ นี้ user ชื่ออะไรครับ หรือพอมี ลิงค์ ที่พอติดต่อเขาได้รึเปล่าครับ เผื่อผมจะเอาไปซ่อมกับเขาดู

Comment

• เอาจิงแล้ว ขอสมัครด้วยคนคับ
                                หลังจากศึกษามานิดหน่อย

X-Fi Xtreme Music SB0460 กับ Onkyo HT-S3300(B)

Comment

Working...
                                X