Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<---ASUS Xonar Essence STX & HDAV CLUB --->>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันๆๆ ^ ^

Comment

• รบกวน ถามหน่อยนะครัีบ เพราะอยากเข้า แก้งด้วย

1 HDAV1.3 รุ่นธรรมดา ต่อแบบ Coax เข้า ada885 จะได้เสียง 5.1 ใช่ใหม่ครับ ?
      2 แล้วเสียง ที่ได้จากHDAV1.3 รุ่นธรรมดา ต่อแบบ Coax กับ เสียงที่ได้จากHDAV1.3 deluxe แบบอนาลอก เสียงที่ได้จะพอๆกับข้อ1หรือเปล่าครับ
      3 HDAV1.3 รุ่นธรรมดา กับรุ่นสลิม เสียงตางกันหรือเปล่าครับ ถ้าต่อผ่าน coax เหมือนกัน

ปล พึงซื้อ x-fi Titanium Fatal1ty pro ไป แต่ยังไม่ได้ใช้เลย [เพราะของที่สั่งมาประกอบคอมยังไม่เสร็จเลยยังไม่ด้ลอง]กะว่าจะขายทั้งๆที่ยังไม่ได้ใช้ เลย ว่าจะมาเอา HDAV1.3 เพราะคิดว่า ถึง HDAV1.3เล่นเกมจะไม่ดีเท่ายังไง ก็คงไม่ได้ถึงกับขี้เหล่เกินจะทนหรอกมั้ง
      Last edited by Renovatio1984; 27 Apr 2010, 12:47:56.

Comment

• ทั่นที่ใช้ STX หรือ Deluxe + AVR อยู่ช่วยคอมเม้นท์เรื่องนี้ทีคับ
        ฟังเพลง PCM 16bit 44.1Khz ฟังจาก STX หรือ Deluxe กับ passthrough ไปให้ AVR ถอดอีกทีอันไหนเพราะกว่ากันคับ

Comment

• ใครหาอยู่ ให้ไวครับพี่น้อง
          http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=828724

Comment

• Originally posted by noom9888 View Post
            ทั่นที่ใช้ STX หรือ Deluxe + AVR อยู่ช่วยคอมเม้นท์เรื่องนี้ทีคับ
            ฟังเพลง PCM 16bit 44.1Khz ฟังจาก STX หรือ Deluxe กับ passthrough ไปให้ AVR ถอดอีกทีอันไหนเพราะกว่ากันคับ
            ผมว่า AVR แจ่มกว่านะครับ

Comment

• Originally posted by maxx2007 View Post
              ใครหาอยู่ ให้ไวครับพี่น้อง
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=828724
              ยืมเงินหน่อยครับ ตอนนี้ยังมีไม่พอ

Comment

• ไปสอยมาใช้แล้วครับ

Comment

• Originally posted by polarsbear View Post
                  ไปสอยมาใช้แล้วครับ
                  แหล่มไหมครับ

Comment

• ใช้ได้เลย สุดยอด

Comment

• *-* ราคางามมาก

เห็นแล้วอยากเล่นอีกตัว หุหุ

Comment

• Originally posted by modtongz View Post
                        *-* ราคางามมาก

เห็นแล้วอยากเล่นอีกตัว หุหุ

Comment

• รอเก็บเงินอีกนิดจะมาร่วมด้วยนะครับ
                          ตอนนี้ได้ลำโพงมาแล้ว หุหุ

Comment

• อยากจะสอบถามหน่อยอะครับ พอดีใช้ตัวแปลงจากrcaเป็นแจ็คมินิอะครับ แล้วทีนี้เสียงออกลำโพงข้างเดียวกับซัฟตัวนึงอะครับ ทำไงดี ลำโพงโลจิเทค ครับ

Comment

• กำลังอยากได้มากๆ ใครอยากจะปล่อยก็ช่วยหน่อยนะครับ

Comment

• รบกวนถามหน่อยครับ คือ
                                ผมใช้
                                MB P5Q อยู๋ และเสียบ 4870 ครับ
                                พอดี 4870 มัน กินสลอท ไปบัง PCI E
                                ต้องเปลี่ยน MB ถึงจะใส่ HDAV 1.3 ได้ ใช่มั้ยครับ
                                ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X