Announcement

Collapse
No announcement yet.

แจก support pack (unlock DTS DD + THX console setup + etc.)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงwin7 x64 ถอดDD DTS ได้หมดเลยมาconfirmครับลงได้ชัวDriverตัวนี้

กระทู้นี้น่าปักหมุดนะครับ ขอบคุณจขกท.มากครับ ....

Comment

• เ่อ่อถามแบบคนหัดลงต้องโหลดทุกตัวเลยใช่มั๊ยครับท่านถึงจะใช้งานได้น่ะครับ

Comment

• ลองลงแล้วครับใช้ได้ดีเลย รู้สึกรายละเอียดชัดเจนขึ้นเบสอิ่มขึ้นกระชับ..กลางแหลมโปร่งดีครับรื่นหูขึ้นไปอีก ของผมวินเอ็กพีน่ะครับ...ก่อนลงก้ทำตามที่บอกมาข้างต้นน่ะครับ ถอนตัวเก่าให้หมดแล้วลงตัวนี้แทนเลย เยี่ยมไปเลยครับ

Comment

• ดันให้กับของฝากดีๆครับ

Comment

• ช่วยที่ครับผมยังถอดDTSไม่ได้เลย ผมใช้win7 64bit 7600
            X-Fi MuSic SB 046 ครับ

Ads: imageHosting Dictionary WebsiteValue
            แต่ลงแล้ว รู้สึกว่าเสียงเบสแน่นดีมาก เสียงใสขึ้นเยอะครับ แต่ไม่รู้ทำไมขึ้นไม่เหมือนคนอื่นเลย ช่วยทีนะครับ ขอบคุณครับ
            Last edited by panut3617; 26 Dec 2009, 23:31:39.

Comment

• แล้ว
              X-FI Xtreme Fidelity SB0790
              ใช้ไดร์ตัวไหนง่า แนะนำหน่อย เพิ่งได้มาวันนี้เอง

Comment

• ดันน

Comment

• ตรง Device ของ Creative SB X-Fi มีให้เลือกระหว่าง SPDIF out กับ Speakers มันคืออะไรเหรอครับ

Comment

• ผมใช้ X-FI Titanium กับ Window 7 64bit มันขึ้นว่า Driver version is not found ทำไงดีล่ะครับทีนี้
                    Last edited by teledis; 2 Jan 2010, 17:01:51.

Comment

• ทดลองลงวินโดว์ใหม่ก็ขึ้นเหมือนเดิมครับผม ทำไงดีล่ะครับทีนี้

Comment

• ผมโหลดไปแล้วแต่เปิดไฟล์ไมไ่ด้น่ะึครับ ทำยังไงดี

Comment

• ^
                          ท่านแก้ใน C: แล้วเรียกรูปข้างล่างได้เปล่าครับ
                          Last edited by mujaarm; 29 Mar 2010, 19:27:33.

Comment

• รอท่าน mujaarm เอารูปให้ดูครับ

Comment

• เหมือนกันครับเพียงแต่ โลโก้ด้านซ้่าย มี DD กับ DTS ด้วย กับ ด้านบนไม่มี SVM ครับ

Comment

• ท่านใช้ วินโดว์อะไรครับ และเรียก Entertainment Mode ตามกระทู้บนได้ยังครับ

Comment

Working...
                                X