Announcement

Collapse
No announcement yet.

Xonar Essence STX มีใครต้องการบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าประกัน Synnex มันเข้ามานานแล้วครับ ที่ 5750 ครับ

Comment

สอยมาแล้วครับ hardware-house 5060 บาท
      แล้วเดินลงมาซื้อ op-amp เปลี่ยน เป็น opa2312 ที่ร้าน hifi-mod ชั้น1 อีกตัว ละ100

Comment

Originally posted by shevcpe View Post
        สอยมาแล้วครับ hardware-house 5060 บาท
        แล้วเดินลงมาซื้อ op-amp เปลี่ยน เป็น opa2312 ที่ร้าน hifi-mod ชั้น1 อีกตัว ละ100
        เสียงเป็นไงบ้างคับ พอๆ กะ HDAV1.3 ปะคับผมจะสอยเร็วๆนะ เลยหาข้อมูล ผมก็คอ2.1เหมือนกัน

Comment

Originally posted by shevcpe View Post
          รอดูผลครับ ว่าแต่เปลี่ยนยากมั้ยครับ op-amp

Comment

opa2132 100บาทที่ hifi-mod มันเป็น opa2132pa นี่ครับ น่าจะลองแบบลงท้ายด้วย p ตัวเดียงนะครับ ราคาต่างกันประมาณ เท่านึง 180-200 แต่ผมว่า ราคานี้ national จะได้เสียงที่ต่างกว่าเยอะครับ lm4562 ครับ
            ประมาณ 200 เหมือนกันแต่หายากนิดนึงคับ 3 ตัวก็ 600 ตัวที่ท่านเปลี่ยนมาผมว่า jrc กะ NE ที่แถมมาน่าจะดีกว่าด้วยซ้ำไปนะครับ เอามาปล่อยผมได้นะ อิอิ

Comment

สนใจ ถ้าเสียงออก Anolog speaker ดีกว่า HDAV1.3

Comment

Working...
              X