Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้จอด ลำโพง ราคาดีของไทยน่าหนับหนุน Orbit Speaker Phonon 701 (90W RMS)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สุดยอดจริงครับ สาหรับขาแดนซ์ 5555 เปิดที ระวังกระจกนะท่าน ถ้ามันยึดไม่แน่น มันจะ..... แต่สำหรับผม ฟังนาน ๆ แล้วเหนื่อย มะก่อนไม่เป็นนะเนี่ย

Comment

ลำโพงรุ่นนี้เก่ามากแล้วไม่มีปรับปรุงใดๆตั้งหลายปีแล้ว

สมัยนั้นก็ว่าดีเพราะลำโพงคอมสมัยนั้นยังไม่เสียงดีแบบสมัยนี้ เทียบราคาก็คุ้มค่ากับสมัยนั้น

Comment

เซ็งเปิดดังมากๆโดนด่าเลยครับ ปู๊ดดดดดดดดดดดดดดด

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
          ตกลงมันดีไม่ดี
          ถ้ายังวัยรุ่นอยู่ก็จัดดูครับ

Comment

^^ EACAN A200 ก็ดีนะครับแต่ว่าเบสมันบวมไปนิด
            สงสัยต้องเบิร์นอีกสักพักใหญ่ ๆ -*-

Comment

ตัวนี้อย่าง ตึ๊บ อ่ะครับ เปิดที สนั่นหวั่นไหว ฟังแบบ เอามันส์ จัดเลย

Comment

ยี่่ห้อนี้แปลก ราคาไม่มีตก รุ่น 701 ซื้อมาราคาประมาณ 2500-3000 เมื่อ 22 ปีที่แล้ว ถือว่าเสียงดีเลย ในราคาเอื้อมถึง
                ไปส่องหน้าเฟสเห็นราคาของใหม่ไป 4500 แล้ว
                เป็นของไทยที่ถึก ทน คุณภาพดีอีกยี้ห้อหนึ่ง ปัจจุบันก็ยังใช้ได้ดีอยู่

Comment

Comment

Working...
                  X