Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องเก่าๆๆมารบกวนเทพอีกละ spdif

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by rat33 View Post
    เด๋วนะมาสังเกตที่หัว ทำไมมี 2ขีดล่ะ
    กว่าจะได้ลองตอนดึกเลยวันนนี้
    ^
    ^ สายใช้ได้ครับ เนียนเลย เสียงแหลมใสชัด ดีครับ
    เด๋วรอ เผาสายอีกนิด

Comment

วันนี้ลองแผ่นแล้วเกิดปัญหากับหนังตามนี้ครับ มันเกิดปัญหาที่เสียงมันซ่าไม่เกิดเสียงใดๆๆเลย

Last edited by rat33; 9 Jan 2009, 13:06:38.

Comment

เสียงมันออกไปแล้ว

ปัญหาคือ reciever รุ่นอะไร รับ DTS หรือไม่

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          เสียงมันออกไปแล้ว

ปัญหาคือ reciever รุ่นอะไร รับ DTS หรือไม่
          ขอบคุณครับ

Comment

แต่พอลองกับหนังอีกเรื่อง เสียง ออก งง อกครับ

Comment

ลองปรับเปลี่ยนค่าในนี้ดู

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                ลองปรับเปลี่ยนค่าในนี้ดู

เด๋วจะลองดูครับ

Comment

Working...
                X